Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
Em cũng bị 1 lần tại cây xăng Comeco trạm bus Phan Văn Trị, chạy tới cầu hang thì chú 2B kè kế bên chỉ chỉ phía sau. Em địa vô kính hậu thấy nguyên bộ nắp trong nắp ngoài vẫn còn mở, hú hồn, nó đổ xăng ra thì....

Hạng C
22/12/11
589
20.387
93
hdtak nói:
năm ngoái e chạy matiz dừng xe đổ xăng trạm mai linh cái bè, <span style=""color: #ff0000;"">nắp xăng thì để trên nóc </span>xe, đổ xong vào xe lấy xiền quay ra trả rồi <span style=""color: #ff0000;"">đề pa về sa đéc</span>, cung may bà độ nên ko bị gì! đến nên để ý thấy cái nắp xăng hé hé !

bác này có khiếu hài

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113
em chạy thấy xe nhiều bác chạy ngược chiều quên bật đèn em nhá đèn đưa tay chỉ chỉ nhưng chưa có bác nào hiểu ý, không biết sau đó có bị phạt k thì k rõ

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.907
23.514
113
:)em đổ xăng thì tự đóng nắp xăng,nv cây xăng đóng ok rồi em vẫn mở ra tự tay mình đóng lại cho yên tâm.

Tập Lái
13/6/12
2
0
1
Re:nhìn trên taplo xe, sẽ có đèn báo sáng nếu có cửa nào đó đóng không chặt .

Poorguy nói:
Mượn thớt bác chủ nói luôn chuyện này. Đóng cửa xe không chặt.
1. Hôm trước 1 bác tài taxi đã để khách hàng đóng cửa xe, em chạy sau thấy cửa cứ rung rung và hở ra cả 20mm. Em chạy lên thì thấy người mẹ bồng đứa con ngồi ngay cửa, hết hồn đập cửa cho tài xế biết để mà bảo khách đóng chặt cửa lại. Nếu người mẹ đó tựa vai vào cánh cửa sẽ không biết ra sao nữa.
2. Sáng nay lại một bác chạy I20, cửa sau vẫn nhấp nhô nhấp nhô, trên xe thì chở con gái, chắc chở đi học. Em cũng ra hiệu bác ý dừng xe hoặc báo cho con biết để đóng cửa lại mà bác ý vẫn không hiểu gì. Trường hợp này chỉ cần tựa vào cửa là lọt ra ngoài ngay.

Túm lại: Các bác tự đóng cửa hoặc kiểm tra cửa kỹ trước khi giao thông nhé. Em thấy ghê quá.

Last edited by a moderator: