Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Đúng là nhịn tốt nhất, tuy ôm cục tức nhưng bình an. Có lần tối em chở con đi quảng trường tỉnh ĐN chơi, nhở mắt tè, em dẫn nó vào toilet, gặp tên bảo vệ ngồi ngoài cửa nó hỏi đi đâu. Nói là cho con đi tè, nó nói đi thì phải xin phép, chỗ này không phục vụ người dân. Mị nó điên tiết đi toilet mà phải xin phép à, đíu cần cho nhỏ ra trước mặt nó tè luôn. Nếu không thì phải xin phép tên bảo vệ cho con em đi tiểu rồi

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
gặp em là 1 cái ống típ sắt hay ăn 1 cặp nhị khúc vào ống quyển rồi. Tánh em rất nóng các bác ạ (Thằng nào láo mà xuống còn chửi em là em không chịu nổi) Trên xe em ngay cửa bên tài lúc nào cũng có 1 ống típ sắt và 1 cặp nhị khúc
Bác đi xe gì để e tránh :)), mà nói trước e cũng có ống tup à nhà

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
moá, kéo áo lên định rút hàng ra kìa bác chủ, haha. bác chủ xly vậy là ổn rồi
e tưởng nó vạch hàng ra tè ngay trước mũi xe chứ

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
hôm qua em cũng dính cái như bác chủ ngay 7hiền đầu LacLongQuân. Thèng đó ăn bận như công chức, chạy 2 bánh móc trái móc phải xui xẻo gặp em gái 2b chạy ngược chiều qua đường ẩu, thèng này thắng không kịp tự rúc vô bánh trước của em xong còn sừng cồ với em. Cũng may có CSGT đang đứng điều tiết kẹt xe hốt dùm thèng đó còn em thì bị đuổi đi

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
thằng này nhát gan đó bác, em bị một lần nhục đến giờ nhớ lại vẫn nhục, tình huống y như bác chủ,nhưng thằng của em nhỏ con hơn nhưng hung hăn hơn nhiều, em quay kính xuống nó thò tay hốt cổ áo em luôn, trên xe lúc đó có vợ con em chứ không em xúc luôn rồi tới đâu tới rồi á. Nhưng nghĩ lại, đi oto nhịn vẫn là thượng sách. Vote cho bác chủ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/6/13
163
203
43
Mình phục bác chủ quá, mình không sai mà phải nói câu xin lỗi cho qua quả không dễ gì. Nếu mọi người khi tham gia giao thông mà bị người khác va quẹt và cư xử như bác chủ này thì chắc sẽ không có những vụ án mạng kiểu "bị đâm chết tại chỗ vì cãi vã sau va quẹt"...

Bây giờ xem báo đài thấy hàng ngày xảy ra các vụ ẩu đả, xô xát nhau, đâm chém nhau vì những chuyện lãng nhách, không đáng như va quẹt xe nhẹ, nhìn nhau (mà người kia cho là "đểu"). Mình sống để còn làm những việc khác có ích cho gia đình mình, cho xã hội nên cái gì nhịn được thì nhịn thôi. Chứ lúc đó em cũng đã sẵn sàng cho tình huống nó "múc" mình!

• Like
Reactions: KEN_yeuxe