Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Nhịn được thì sau đó cảm giác mới tuyệt vời làm sao. Chén kiểu với chén đá thì chớ có để va chạm!
Hàu các bác một đoạn, may mà chưa hốt, chứ hốt chắc oải!

Ngơ ngác như chó chạy ngoài đường

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
View attachment 402842
Tối 3/1/2016 em đi đường gặp hổ báo các bác ạ, em sợ....nên nhường nhịn xin lỗi là tốt nhất. Có đoạn camera hành trình post lên đây cho các bác xem và đánh giá văn hoá giao thông hiện nay như thế nào, xe máy hình như biển số tỉnh, phát nản các bác ạ.[pagebreak][/pagebreak]

Thấy sự việc là muốn cho thằng bụng bự này bỏ bú luôn rồi. Đúng đồ ba trợn

• Like
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dcuoigif: em ước gì lúc nó quay lại xe bác chủ, có thằng nào phi luôn cái xe 2 bánh của nó cho hết cái tật gây sự

• Like
Reactions: long265
Tập Lái
10/3/16
25
14
3
50
Bây giờ xem báo đài thấy hàng ngày xảy ra các vụ ẩu đả, xô xát nhau, đâm chém nhau vì những chuyện lãng nhách, không đáng như va quẹt xe nhẹ, nhìn nhau (mà người kia cho là "đểu"). Mình sống để còn làm những việc khác có ích cho gia đình mình, cho xã hội nên cái gì nhịn được thì nhịn thôi. Chứ lúc đó em cũng đã sẵn sàng cho tình huống nó "múc" mình!
Vậy là còn may đấy các cụ ạ, nếu gặp dàn cảnh ăn vạ thì các cụ có xin lỗi cũng chả được bỏ qua đâu.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
đa số người đi xe máy có biết luật gì đâu, họ có biết họ lấn tuyến đâu, họ nghĩ xe oto luôn luôn có nghĩa vụ nhường cho xe máy, cứ xin lỗi cho lành, 1 điều nhịn chín điều lành
Cuộc sống này đụng chuyện mới thấy mình có chịu nổi cái bực tức mà bỏ qua hay không

• Like
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Em cũng dị ứng biển số tỉnh ! Chạy ngơ ngác ngu ngu.bực mình lắm. Đôi lần gặp mấy thằng trẻ trâu bá dơ chạy đánh võng rùi quay lại nhìn mình ! Lúc đó chỉ muốn tông cho chết con mẹ nó đi .vì nó chở sau lưng là con ghệ nên e nghĩ lỡ làm nó rùi con nhỏ kia bị theo thì sai sai, và ngoài đg đông xe quá chứ ra xa lộ đi một mình là e cho nó tè ra quần rồi ! Hổ báo quá
trong xe em cũng đủ đồ chơi ! Lấy ra là đổ máu nên ko đáng thì thôi nhịn dù có ấm ức !
Hết sức bình tĩnh, nó bị gì thì mình cũng không yên. Hoặc nó oánh mình máu me không chừng

Hạng D
10/12/13
2.513
6.316
113
View attachment 402842
Tối 3/1/2016 em đi đường gặp hổ báo các bác ạ, em sợ....nên nhường nhịn xin lỗi là tốt nhất. Có đoạn camera hành trình post lên đây cho các bác xem và đánh giá văn hoá giao thông hiện nay như thế nào, xe máy hình như biển số tỉnh, phát nản các bác ạ.[pagebreak][/pagebreak]

Trầy cản mà cìn phải xin lỗi.... e thích xứ thiên đường mình quá rồi.

Hạng D
15/7/11
1.073
2.708
113
Em giờ ra đường lúc nào cũng nhẫn nhịn, thôi xin lỗi cho xong, đợt trước đọc mấy bài báo, các mợ còn thủ cả dao đâm chết người được nữa cơ mà.
Thà nhịn để còn sống kiếm tiền nuôi vợ con cha mẹ, còn hơn sân si xong xui xui nằm đống cũng vậy.