Hạng F
24/11/13
9.041
53.472
113
gặp em là 1 cái ống típ sắt hay ăn 1 cặp nhị khúc vào ống quyển rồi. Tánh em rất nóng các bác ạ (Thằng nào láo mà xuống còn chửi em là em không chịu nổi) Trên xe em ngay cửa bên tài lúc nào cũng có 1 ống típ sắt và 1 cặp nhị khúc
Lúc đó vô kia nằm rãnh quá gác tay lên tráng suy nghĩ. Sao mình k học theo a gì trên mạng , nếu theo ảnh thì giờ này mình đâu nằm đây hé :3dcuoi:

Hạng B2
26/6/13
163
203
43
gặp em là 1 cái ống típ sắt hay ăn 1 cặp nhị khúc vào ống quyển rồi. Tánh em rất nóng các bác ạ (Thằng nào láo mà xuống còn chửi em là em không chịu nổi) Trên xe em ngay cửa bên tài lúc nào cũng có 1 ống típ sắt và 1 cặp nhị khúc

Em có đồ chơi để ở cốp xe nhưng xác định là chỉ sử dụng trong trường hợp nguy hiểm đến tính mạng mà thôi. Tình huống này em cũng học các bác trên OS!

Hạng B1
20/3/12
74
134
33

Có thể bác hơn người ta lúc đó rồi nhưng tất cả còn lại bác đều thua,
Mình cũng nóng và dặn lòng luôn kiềm chế khi ra đường, ước gì luôn được bình tĩnh như bác chủ

Chỉnh sửa cuối: