Hạng D
16/7/13
1.304
15.245
113
Bác chủ nhịn hay thật, em xem thôi còn ức chế. Cơ mà bác nói biển số tỉnh làm em buồn, em cũng tỉnh ra đường chạy hiền lành và đúng luật lắm :)
Nói Pac đừng giận nhé..mình hãi mấy chú bs tỉnh lắm....hôm qua...8h30...mình đang rà sát vạch dừng ngã tư Thống nhất - Quang Trung...nhường lối cho xe rẽ phải vào QTrung...bỗng 2 chú 2b phíc trước...thắng cái kịch...cách vạch dừng 2m...ôi đệch...nó né nắng (8h30 sáng...mà nó sợ lắng)..2 em gái (bs72)...1 thằng cu...áo bảo hộ..chùm kín đầu (bs67)...mịa kíp..mình tưởng nó cành vàng lá ngọc..ở bển mới về....sợ nắng vn....nản ghê....

• Like
Reactions: khatvong4banh
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Mình cũng từng bị một pha y như vậy nhưng là lúc kẹt xe (nó chen vào không được), thằng già này còn "lịch sự" xi nhanh để vào "nói chuyện". Thằng của mình nó còn chơi lượn lờ quanh đầu xe rồi thắng đột ngột nhưng cái thắng xe nó mòn quá ko thắng gấp được :)). Mình thì suýt lụi vào nó còn mém bị thằng xe tải sau lưng thông ass. Nó thấy nó mém hại luôn thằng xe tải nên rồ ga chạy mất chứ ko mình cũng phải xuống nước xin lỗi thằng đần biết lái xe đó.

Khổ cho cái xã hội ngày càng loạn, người ngay thẳng lại phải hạ mình đi xin lỗi mấy loại như thế này!

Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
chắc gì...nói người ta hổ báo thì biết vậy...nhìu lúc mấy bác chạy cũng bố láo nên bị nói chuyện...mấy chú taxi chuyên bị hổ báo hỏi thăm

Hạng D
5/4/08
1.586
5.249
113
chắc tối nay, thằng này về nhà, nó lại khoe khoang với người nhà nó là
có thằng kia va chạm với nó, nó nhảy xuống lườm mắt hô to: sao ??
thì thằng kia xin lỗi rít, thằng ấy là lạng quạng, tao đập chết mịa
heheehhehehe

Hạng B2
4/10/12
468
588
93
Nó khoe bụng bầu 8 tháng, bác chủ đụng zô nó là mệt. Đây là kiểu zăn quá phe cái nghèo. Đụng tới nó là nó phe cái nghèo nó ra liền. Thiệt là sợ cái nghèo.

Hạng B2
26/6/13
163
203
43
Táng xe bác chủ còn hổ báo ? Ca này khó quá chuyển lên tuyến trên vậy :v

Nói chứ mình nghe giọng bác chủ đoán bác cũng to cao & dư sức đục vỡ mồm thằng ngu này nhưng bác còn GĐ để lo & ko thích dây với cứt đái nên xin lỗi cho xong chuyện ! Mình đoán sai thì bác cho qua nhoen :D

Em vừa thả hai vị võ sư tứ đẳng và lục đẳng huyền đai của một môn võ xuống cách đó khoảng 15 phút (họ quá giang xe em về Sài Gòn). Nhưng có họ trên xe thì cũng thế thôi, những người đai đẳng càng cao thì càng không có gây hấn, hay sử dụng tay chân, vũ lực để giải quyết vấn đề.