Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
Phục bác chủ!

Em cũng có lần bị vầy. Nhưng em khùng lên, đạp hết ga, xe giật tới một phát, nó "rét" quá dzọt thẳng. Cũng hên, lúc đó em không đạp thắng kịp (hay nhầm chân ga) thì giờ đang trả lời từ Wifi trại giam rồi.

Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
nhìn cái bụng thì em dự cũng không bao lâu nữa đâu;
chạy vậy là có kế hoạch cả, tự ngẻo thì làm sao có $$$ được, ra đường làm oạch phát để lại cho con cháu được chút đỉnh !!!

Hạng B2
26/6/13
163
203
43
Bác chủ nhịn hay thật, em xem thôi còn ức chế. Cơ mà bác nói biển số tỉnh làm em buồn, em cũng tỉnh ra đường chạy hiền lành và đúng luật lắm :)

Bài viết và chủ đề mà bác đọc là do Admin biên tập lại chứ em chỉ viết có 2 chữa à ("em sợ"). Em cũng ở dưới quê đang chạy lên để đón vợ con về, 10g tối mới về đến nhà.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Bài viết và chủ đề mà bác đọc là do Admin biên tập lại chứ em chỉ viết có 2 chữa à ("em sợ"). Em cũng ở dưới quê đang chạy lên để đón vợ con về, 10g tối mới về đến nhà.

Nhóm biên tập edit lại nội dung cho phù hợp để cảnh báo mọi người. Cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẻ clip..

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Cộng hoà, đã lấn tuyến mà con hổ báo thiệt....thôi nhín nhường cho qua :)
bụng bác ấy là xơ gan cổ trướng rồi, có gì liều chết đi cho nhanh :D, bữa ngộ đi ở bình dương cũng dính 1 vụ, theo đập kính, tiếc là ko có cam hành trình. Bữa đó mình dìu dìu thằng đó tới công an thì nó chạy mất, đm cái xã hội, ở Mẽo thì nó bắn chết cha lâu rồi

Hạng D
7/7/14
1.211
1.164
113
E nghĩ nên như bác chủ để khỏi vây vào cái đám gánh nặng của xã hội
với kiểu chạy xe của lão ngu này thì 1 ngày ko xa lắm cũng sẽ ngắm gà khoả thân thôi
ngắm gà khỏa thân là sao em ko hiểu bác?

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Táng xe bác chủ còn hổ báo ? Ca này khó quá chuyển lên tuyến trên vậy :v

Nói chứ mình nghe giọng bác chủ đoán bác cũng to cao & dư sức đục vỡ mồm thằng ngu này nhưng bác còn GĐ để lo & ko thích dây với cứt đái nên xin lỗi cho xong chuyện ! Mình đoán sai thì bác cho qua nhoen :D