Hạng B2
10/12/15
326
159
43
Sài Gòn
Chuyện thường ngày phố thị...chỉ tội mấy bác xe lớn gặp cảnh này mà thôi !!! Vẫn là văn hóa giao thông...ra đường làm cha thiên hạ..

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
30/5/12
2.632
5.846
113
Em ơi Sài Gòn phố
Sao mấy anh xxx ko me những tài năng ko đợi tuổi này mà hốt nhỉ ?
Chính những tài năng này mới làm nên tắc đường, kẹt xe, gây ra tai nạn giao thông, nhiều khi còn gây bất ổn xã hội do lái xe khác nhìn chướng mắt xuống đập cho một trận.

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Bữa rồi mình cũng gặp thằng xe máy i chang vậy, ở ngã 3 đường 3-2 rẽ vào Nguyễn Kim. Mình dừng xe trước mặt nó luôn, ngồi ung dung nghe nhạc, chẳng thèm phản ứng, chẳng thèm nhìn nó, xem nó thi gan với mình được bao lâu!? Cuối cùng thấy mọi người đi qua nhìn nó, kì cục, quê độ quá, nó phải tránh mình. Chuyện này bình thường hàng ngày mà các bác.

Tập Lái
25/6/07
13
6
3
cho anh này lên fanpage của mấy hội chế ảnh trên facebook để anh chị em còn chú ý mà không mắc phải

• Like
Reactions: honey1980bp
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bữa rồi mình cũng gặp thằng xe máy i chang vậy, ở ngã 3 đường 3-2 rẽ vào Nguyễn Kim. Mình dừng xe trước mặt nó luôn, ngồi ung dung nghe nhạc, chẳng thèm phản ứng, chẳng thèm nhìn nó, xem nó thi gan với mình được bao lâu!? Cuối cùng thấy mọi người đi qua nhìn nó, kì cục, quê độ quá, nó phải tránh mình. Chuyện này bình thường hàng ngày mà các bác.
Hahhaa...bác thật cao kiến!

Nói chung chạy xe 4B là cái tội ở VN mà...
Em gặp hoài, cứ như bác làm, thong thả, thi thoảng đá đèn - còi 1 tràng, tí nó phải nép vào...kakaka.... :3dcuoi:

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Mình k nhá đèn, bấm còi gì cả (vì sẽ gây ác cảm cho người đi đường). Mình chỉ đứng yên và làm như k để ý đến nó thôi, vì mình đi đúng luật mà. Vì nó đi sai nên tự nhiên mọi người sẽ phản đối nó thôi mà bác, thực tế là nếu nó đứng vậy coi trướng lắm!