Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
anh í cứ tưởng như thế là oai phong lẫm liệt ... thời nào rồi mà càng ngày cang thấy các thành phần anh hùng tự sướng như vài đầy cả đường. cách đây 1 tháng ngay ngã tư em bi cu SH vượt đèn đỏ làm giật mềnh, còn quay lại chỉ tay chửi ngược mình nữa chứ...haizz cũng vì thể hiện với em hot girl ngồi sau. Thằng bạn em kéo kính chửi mày đứng lại cho tao...

Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
ngày nào em cũng gặp nên thấy bình thường các cụ ợ, ngay ngã 5 Nguyễn Oanh - Nguyễn Hoàng Thái - Nguyễn Văn Lượng. Có hôm xe máy dừng đèn đỏ kín đường luôn đấy các cụ ợ

Attachments

• Like
Reactions: Latumi
29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
ngày nào em cũng gặp nên thấy bình thường các cụ ợ, ngay ngã 5 Nguyễn Oanh - Nguyễn Hoàng Thái - Nguyễn Văn Lượng. Có hôm xe máy dừng đèn đỏ kín đường luôn đấy các cụ ợ

đoạn này nhỏ còn chống chế, kiểu như hoàng hoa thám tân bình, chứ đây ngãy đất thánh to đùng bác ạ, mà còn xéo xéo nữa. phải đứng ngay khoảng rộng nhất mới chịu.

em định văn minh đứng nhìn nhau chứ ko đèn còi rú ga gì đâm ra lại gây ác cảm cho ng đi đường ạ.
tối em up clip là hiểu ý định của em :p

Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Em không nhớ rõ Q7 hay Q2 hay Q9 gì đó, đi 1 đứa ngu. Vậy mà mấy đứa còn lại không sợ. Hay tụi này không có đọc tin tức?
Vụ container Q7 làm gì có đứa ngu nào? Nguyên dàn đứng chờ đèn đỏ đúng luật bị container nó hốt chớ có ai dừng sai luật đâu mà bảo ngu? Bác xem clip chưa?