29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác chủ đi sedan phải không ?

hôm qua em đi ỉn 2010, xe thuê ạ :p

Anh áo đen cũng đậu lấn sang phần đường ngược chiều rồi nên chắc cũng hỏng dám ý kiến gì đâu :)

cũng đỡ là anh í đứng mé mé vạch. ông thần áo đỏ đứng đúng giữa làn ngược chiều mới chịu

Không biết có bác nào gặp cảnh 2 xe 2b gặp nhau tay bắt mặt mừng dừng ngay vòng xoay hoặc tiểu đảo dành cho xe rẽ phải chưa ? E gặp quài...

hic, ca này khó quá em chưa :D

Thấy hốt được thì hốt ngay và luôn, còn không thì không nên chặn đầu cương với 2B vì nó né qua 1 cái rồi đập móp xe mình xong thì tốn công sức bảo hiểm.

chuẩn cái chỗ móp méo.
em định đứng kênh mà cũng nghĩ lại lỡ trúng thằng khùng thì cũng đổ nợ, đc vạ thì má đã sưng. lỡ hên 3 thằng em xuống xe hù đc nó chớ lát sau nó rượt theo tương cho cục gạch thì cũng toi :(

PS: update clip full trang 1 rùi nhe các bác. xem kỹ sẽ thấy em cố tình đánh lái rất rất rộng để rẽ vì đã me thằng ông thần này rồi...

29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Còn nhiều a đi xe hơi đèn đỏ cố chạy qua ngã tư rồi đứng nguyên con giữa giao lộ. Từ xe Civic cho đến Porsche toàn lũ vô học

em hay bị xe sau dí còi xong vượt lên dòm dòm vì cái tội đèn xanh mà ko đi do dòng xe cùng chiều mình đang xếp hàng trong giao lộ :(

Ậy, có thể luật chưa cho phép phi thẳng trong tình huống này tuy nhiên luật lại chưa thể có công cụ hữu hiệu để ngăn chặn hành vi "nhầm chân ga", bác nhỉ? :D

luật còn đc suy diễn tài tình nôm na rút gọn là thằng 4b nguy hiểm hơn nên phải đền thằng 2b thấp bé nhẹ cân trong trường hợp tai nạn thương vong thiệt hại cho thằng 2b ko có tóc :D

Hạng B2
19/6/15
251
307
63
43
thằng này vừa ngu mà còn lỳ nữa ,nó không tránh cho bác quẹo . Tên này phải múc nó cho lần sau chừa tội ngu.

Hạng D
11/6/14
2.413
13.054
113
E nhớ có bác nào up luôn xe 4b bs HN đậu đèn đỏ ngược chiều, so với th này xe 2b quá bình thường :)

• Like
Reactions: Mustang Interceptor