Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
em ghi nhận chiêu rửa kính này, đó giờ chưa nghĩ ra :D
Vì em rút kinh nghiệm thằng f1 nhà em cứ mở cửa sổ trời nghịch, mà đóng lại thì khóc, lúc đó vô tình kéo rửa kính nước phun, f1 sợ quá ngồii thụp xuống, em mới biết có tác dụng.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
23/10/14
472
728
93
53
hôm qua em đi ỉn 2010, xe thuê ạ :p

cũng đỡ là anh í đứng mé mé vạch. ông thần áo đỏ đứng đúng giữa làn ngược chiều mới chịu

hic, ca này khó quá em chưa :D

chuẩn cái chỗ móp méo.
em định đứng kênh mà cũng nghĩ lại lỡ trúng thằng khùng thì cũng đổ nợ, đc vạ thì má đã sưng. lỡ hên 3 thằng em xuống xe hù đc nó chớ lát sau nó rượt theo tương cho cục gạch thì cũng toi :(

PS: update clip full trang 1 rùi nhe các bác. xem kỹ sẽ thấy em cố tình đánh lái rất rất rộng để rẽ vì đã me thằng ông thần này rồi...
Ai cũng khôn thế này thì bao giờ mới cải thiện được tình hình nhỉ !

Hạng B2
9/7/09
231
223
43
Biên Hòa - Đồng Nai
e cũng bị tình trạng như vậy vài lần, lúc đầu còn né tránh giống bác chủ thớt, lần sau e thấy vậy từ xa em đạp ga ầm ầm phi thẳng vào mặt nó gần đến đạp phanh gấp (heh chủ yếu là dọa nó thôi) nó tưởng đời nó lên tiên rồi mặt xanh lét không còn giọt máu, xong e bấm kiếng xuống nhìn nó tay thì thủ cặp nhị khúc lúc nào cũng để sẵn trong cánh cửa, nó mà láo cá em xơi tái nó liền. Chỉ tội nghiệp cho mấy chị chở con nhỏ đứng gần đó thấy em phi tới ầm ầm sợ quá phải vượt lên qua vạch dừng rồi đứng lại

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
53
Đá pha, giữ tốc độ cao, thắng cái kéttttttt trước mặt nó, bấm còi tiiiiiiiiiiiin cho bỏ ghét.
Lỡ cái thắng nó trục trặc đúng lúc đó thì chắc là cụ cũng tèo luôn, còn gì nữa mà bõ ghét !!!

• Like
Reactions: nta139 and ntt61
Hạng B2
11/9/15
297
339
63
31
Thủ Đức
e nói thật nếu như tay lái e mà lụa e sẽ cho bánh xe cán vào ngón chân của hắn và dừng xe lại e mở kính xuống và sẽ xin lỗi nhiệt tình...:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: nta139
1/7/15
49
20
8
30
Xúi bậy nhoen lỡ mất thắng sao :)
mất thắng thì bảo nhầm chân ga chứ sao
em ghi nhận chiêu rửa kính này, đó giờ chưa nghĩ ra [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
chiêu rửa kính này e cũng có dùng qua hehe.
đi nguyễn đình chiểu rẻ phải lên nguyễn thiện thuật e gặp bọn này hoài. e canh canh bên phải không có xe là e ôm cua cáo ào xong thắng lại dừng trước mặt nó bóp còi khi nào chịu né cho e đi mới thôi.