Hạng C
4/4/07
990
1.249
93
SG -> Dalat -> SG
người giàu có, tiêu tiền thế nào, sử dụng xe gì đều có lý của họ, mình ít tiền hoặc chỉ chớm dư dư chút ít thì cân đo đong đếm nát bét mới chốt hạ :)

Hạng B2
2/9/04
424
218
43
Em tưởng người có điều kiện đi hẳn Alphard hay mer V chứ bác, sienna thì hồi xưa một mình một chợ, nhưng giờ thì nó khác rồi, với nhiều người có tiền mà ko muốn mọi người biết mình nhiều tiền nữa.

Còn xe hàn lúc san và sò ra mắt trên 1 tỉ em cũng thấy chửi um sùm rồi cũng mua, còn trên 2 tỉ hình như sedo là con xe hàn đầu tiên. Cứ để thời gian xem sao, cách người có tiền họ tiêu cũng lạ lắm.​
Lạ nhưng cũng chỉ là số ít thôi bác ơi, sau khi những người này đã mua rồi thì lại như Sorento bây giờ thôi, đối tượng khách hàng chấp nhận giá này ở VN là ko nhiều nên nếu em nhớ ko nhầm thì hãng chỉ đặt ra mục tiêu con này (bản máy xăng 3.5) là 20 xe/ tháng thì phải

Tập Lái
24/7/19
11
8
3
43
Đồng Nai
Theo mình nhận xét do cua to, nang, thanh do và day cap yếu. Chạy một thời gian bị xê cua. Đong ko khít. Hãng noi xe này nó vậy ko riêng gì xe mình. Giờ chỉ còn cách tháo bỏ cái loa trong xe cho khỏi nhức đầu. Còn cua dong ko sát kê mẹ nó. Bo tay....

Hạng D
4/10/12
2.181
3.508
113
Trượt giá ghê quá, như phê thuốc lắc! 2 tỏi thì Explore yên tâm hơn!