Hạng C
17/6/13
505
503
93
Quận 10
MPV thì cứ MPV các bác nhỉ. Bản chất MPV là Multi Purpose Vehicle, đáp ứng được nhiều nhu cầu sử dụng, phù hợp với đối tượng khác nhau. Mà sao Hãng không thích thế nhỉ?
Sao cứ thích lú qua lú lại gọi bằng cái tên SUV, gầm cao rồi thể thao. Rồi cả thị trường xe, ai cũng gầm cao, ai cũng thể thao cả. Đến mua xe đi cho gia đình cũng phải thể thao, ít tiền hơn mua con XL7 chạy dịch vụ kiếm cơm thôi, cũng bị Hãng nhét chữ thể thao vào mồm?

• Like
Reactions: Ncdt33 and lamnk
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
mình lại thích gầm thấp như mấy xe đua chứ cao nhìn lênh khênh mất cân đối
mà gầm thấp vầy chắc đi cũng ít chao hay say xe nhỉ
Khi có điều kiện cũng cố thử 1 em coi sao vì nhà đông quân, mỗi tội giá lại tăng cho xe mới

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.586
113
Sài Gòn
nkl.am
MPV thì cứ MPV các bác nhỉ. Bản chất MPV là Multi Purpose Vehicle, đáp ứng được nhiều nhu cầu sử dụng, phù hợp với đối tượng khác nhau. Mà sao Hãng không thích thế nhỉ?
Sao cứ thích lú qua lú lại gọi bằng cái tên SUV, gầm cao rồi thể thao. Rồi cả thị trường xe, ai cũng gầm cao, ai cũng thể thao cả. Đến mua xe đi cho gia đình cũng phải thể thao, ít tiền hơn mua con XL7 chạy dịch vụ kiếm cơm thôi, cũng bị Hãng nhét chữ thể thao vào mồm?
xe từ hãng mẹ về tới các thị trường lại được định vị khác nhau

từ bộ phận sản phẩm sang bộ phận marketing và truyền thông nó lại là một câu chuyện nữa

đợt trước lúc nghị định 116 cháy hàng Fortuner ko nhập về được thì Toy cũng cố gắng định vị con Innova Venturer thành SUV :v

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Cơ hội cho nhiều người…!
Mà Kia TH cũng nhạy lắm!
Hóng tập tiếp theo…!

Tập Lái