Hạng B2
13/9/09
177
180
43
chào các bác xe em là mit grandis muốn mua cái baga như thế này các biết nơi nào nào bán và giá như thế nào bác nào biết thì giúp giùm em.thanks
2 thanh nhựa nối ngang như trong hình nhé các bác

Hạng D
25/6/09
1.674
10.128
113
Rạn đít mà bác chơi cái ba ga này nhìn xấu lắm. Bản thân G là xe MPV chứ ko phải SUV nên lắp cái này nhìn không hợp bác ạ.
Thiển ý của em là vậy :D

Hạng B2
13/9/09
177
180
43
em cũng nghĩ như bác nhưng giải pháp là khi đi chơi em mới lắp vào còn bình thường em tháo ra mà bác

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
moxedep nói:
em cũng nghĩ như bác nhưng giải pháp là khi đi chơi em mới lắp vào còn bình thường em tháo ra mà bác

Khi nào đi chơi thì xe bác chắc chắn xấu hoắc:(, ở nhà chắc chắn đẹp hơn:D

Hạng B2
13/9/09
177
180
43
tha
audio cali nói:
Có, Bác ạ, BÁc Ghé em nhé! 231 Trần Bình Trọng P4 Q5 (CH; Trang Trí Xe Hơi A.Hùng)
giá thì bác Alu giúp em nhé em sẽ báo giá cho Bác. 0903191080
thanksssss
thanks bác nhé em sẽ alo cho bác

Hạng B2
13/9/09
177
180
43
quynhgrandis nói:
moxedep nói:

Khi nào đi chơi thì xe bác chắc chắn xấu hoắc:(, ở nhà chắc chắn đẹp hơn:D

da đó là điều tất nhiên thôi mà bác ,khi ở nhà mình phục vụ cho nó thì khi đi chơi nó phải phục lại mình thôi ,có qua có lại mà bác,hihihi

Hạng C
19/2/10
687
12
0
Nếu bác chưa gắn em khuyên không nên gắn, xe Zin em gắn hết 1200000 mà chả làm gì hết. Gắn còn bị đục hết mấy lỗ nữa.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
moxedep nói:

Ek, phần vì kiếm chưa được kiểu ưng ý, và phần vì cái zụ đục nóc nên em còn phân vân chưa gắn nè. Bác gắn vào tháo ra chừa mấy cái lỗ để thử độ thấm nước của nội thất à???
E thấy grandis có loại giá nóc ôm sát trần rất cá tính. tiếc là ko có hình ở đây gửi bác. Bác thử hỏi hoặc đi đường để ý xem sao. Tiếc là cái đó ko hợp với zinger nhà e.

Hạng C
19/2/10
687
12
0
te_te nói:
moxedep nói:

Ek, phần vì kiếm chưa được kiểu ưng ý, và phần vì cái zụ đục nóc nên em còn phân vân chưa gắn nè. Bác gắn vào tháo ra chừa mấy cái lỗ để thử độ thấm nước của nội thất à???
E thấy grandis có loại giá nóc ôm sát trần rất cá tính. tiếc là ko có hình ở đây gửi bác. Bác thử hỏi hoặc đi đường để ý xem sao. Tiếc là cái đó ko hợp với zinger nhà e.
Xe bác chưa làm thì em khuyên không nên làm , đc có 1 kiểu xong tháo ra để lại 8 lỗ trên nóc xe.