Thảo Luật Chung Căn hộ City Garden quận BT

Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
bác dungtc cũng ở CC Ngô Tất Tố à! Em cũng ở đó hồi 2001 ( lúc giải toản đường Nguyễn Hữu Cảnh) em ở lô C

Hạng B2
9/1/07
150
47
28
OSCF
Đúng là khu vực này vẫn còn nhiều thứ để nói lắm, đặc biệt là việc ngập nước mỗi khi triều cường cộng với mưa lớn thì thiệt là thôi rồi, nhưng nếu bác chủ quyết tâm thì có thể mơ đến 1 ngày mai tươi sáng.
Với ngân sách của bác chủ với nguồn tiền sẵn sàng, em cũng khuyên bác nên kiếm dự án đã bàn giao or chuẩn bị bàn giao, "người thật việc thật" thì hay hơn.

Hạng C
6/1/11
920
10
18
bravia nói:
bác dungtc cũng ở CC Ngô Tất Tố à! Em cũng ở đó hồi 2001 ( lúc giải toản đường Nguyễn Hữu Cảnh) em ở lô C
Em cũng ở lô C, từ hồi mới giao nhà luôn đó bác.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
dungtc nói:
bravia nói:
vậy là cùng thời với em rồi! thế nào em cũng phải biết bác mà :D em là cái thằng hay ngồi giữ xe ở tầng trệt đó!

Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
E thì ko rõ về bên nà, nhưng chỉ có 1 số lời khuyên nhỏ cho bác thôi, ở căn hộ phải nói là nhìn vào rất tuyệt, trang bị xung quanh căn hộ cũng khá đầy đủ, môi trường an toàn cho con nhỏ... nhưng đi đôi với những thứ ấy là cả 1 khoản tiền lớn hàng tháng, nà là sinh hoat, bảo vệ, gửi xe... ôi tùm lum hết!!!
Nên e nghĩ, ít tiền thì vẫn nên mua 1 căn nhà riêng hơn là đua lên căn hộ cao cấp

Hạng C
6/1/11
920
10
18
bravia nói:
dungtc nói:
bravia nói:
vậy là cùng thời với em rồi! thế nào em cũng phải biết bác mà :D em là cái thằng hay ngồi giữ xe ở tầng trệt đó!
Thiệt hả bác? Bác là chủ bãi giữ xe? Vậy là bác là anh em với ông Trung à?

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
dungtc nói:
bravia nói:
dungtc nói:
bravia nói:
Thiệt hả bác? Bác là chủ bãi giữ xe? Vậy là bác là anh em với ông Trung à?
Hihi! Hồi đó thường đi làm khuya về nhậu ( phá mồi) với hội gửi xe thôi! Được cái khu này thời đó đúng là VIP toàn chân dài. Mà cái tội nhiều chuyện nên có lẽ cũng quen mặt gần hết cả CC

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44
tuando nói:
Bỏ mịa, hồi đó mình hay vào đây chăn rau, hổng lẽ lão Bravia này nhìn thấy hết sao ...

thiệt là chém gió quá đi :D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
tuando nói:
Bỏ mịa, hồi đó mình hay vào đây chăn rau, hổng lẽ lão Bravia này nhìn thấy hết sao ...
Hèn gì lần đầu gặp mình thấy quen quen!

Hồi em ở Rau ở đây hơi bị đỉnh đó, bởi vậy mình về khuya cứ ngồi tán dóc với mấy tay gửi xe vừa hóng chuyện vừa ngắm ..

Status
Không mở trả lời sau này.