Thảo Luật Chung Căn hộ City Garden quận BT

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/1/11
920
10
18
@bravia: hehe, hồi đó em cũng hay đi nhậu về khuya. Có lần thấy có hội đang nhậu, em đưa luôn bình rượu ngô Thái Nguyên của chiến hữu ngoài đó gửi vô. Không biết bữa đó có bác không nhỉ? Công nhận là c/c Ngô Tất Tố có nhiều văn nghệ sĩ ở lắm. Em Đoan Trang đen thui, xấu òm bây giờ vẫn còn ở đó.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
dungtc nói:
@bravia: hehe, hồi đó em cũng hay đi nhậu về khuya. Có lần thấy có hội đang nhậu, em đưa luôn bình rượu ngô Thái Nguyên của chiến hữu ngoài đó gửi vô. Không biết bữa đó có bác không nhỉ? Công nhận là c/c Ngô Tất Tố có nhiều văn nghệ sĩ ở lắm. Em Đoan Trang đen thui, xấu òm bây giờ vẫn còn ở đó.
Em Đoan Trang nó ở Lầu 6 Phòng 5.
Lúc đó mới được giải, chưa nổi lắm nhưng cũng đã mắc bệnh chảnh rồi!
Đúng là giới nghệ sỹ ở đó nhiều thật mà Ác là băng nghệ sỹ ở đó em chơi tất: Từ Hùng Lâm, Mỹ Duyên, ...

Hạng B2
26/2/08
420
161
43
hanoi
taxivip.com.vn
bravia nói:
dungtc nói:
Em Đoan Trang nó ở Lầu 6 Phòng 5.
Lúc đó mới được giải, chưa nổi lắm nhưng cũng đã mắc bệnh chảnh rồi!
Đúng là giới nghệ sỹ ở đó nhiều thật mà Ác là băng nghệ sỹ ở đó em chơi tất: Từ Hùng Lâm, Mỹ Duyên, ...
Lộn rồi Bra ơi.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
chết mịa! vậy tối đó nó dẫn mình vào đâu nhỉ ? Hay là nhà anh Kiệt

Kỷ niệm với em này là buổi tối chỉ có mình và em nó bị kẹt gần 20p trong cái thang máy LG ở CC. Bởi em nó đã ô mai xấu lại còn chè đỗ đen, chân dài tới mắt cá cho nên Thoát ra thang máy được mừng hết lớn:D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.