Thảo Luật Chung căn hộ hoàng anh river view

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/7/11
15
0
0
chào các bác..mình muốn kiếm 1 căn hộ ở khu thảo điền nhưng chỉ có HAGL là vừa túi tiền...vậy đã có ai ở hoặc nghiên cứu về dự án này xin cho mình ít thông tin về nó (chất lượng, quản lý.....)...mình nghe nói HAGL bên q.7 bị chê quá, ko biết ở q.2 thì thế nào...thanks các bác

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
cảm ơn bác . đúng là view ở q.2 thì đẹp hơn q.7..em hơi lăn tăn vì nhiều người nói chung cư của hoàng anh rất tệ nên em muốn tìm hiểu cho kĩ

Tập Lái
8/7/11
4
0
1
Mua Petro Land Mark hoâc An Thịnh , An Cư khu An Phú An Khánh yên tĩnh chất lượng đảm bảo LH:0989.353.828 để biết thêm chi tiết

Hạng B2
1/4/07
409
7
18
Em đi xem rồi, khuyên bác ko nên mua vì chất lg thi cônh va hoàn thiện kém cực. Về kiến trúc thì dốt, cái nhà nát bươm, lại còn trò mỗi nhà có gen rác riêng, hôi chết luôn, ko an toàn. Về kiến trúc thì An Khang và An Hoà ổn nhất, hơn hẳn Petrotown, an cu, ...

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
cảm ơn bác, em cũng vừa đi xem nhà hôm qua. theo đánh giá thì em hơi thất vọng về thiết kế.nhưng hiện tại em cũng ko có nhiều lựa chọn. bố mẹ thì cũng cao tuổi nên muốn kiếm 1 căn hộ gần q.1 để tiện đi làm và để nghỉ ngơi. em cũng thích thảo điền pearl nhưng đến năm 2013 mới xong thì lâu quá.em có khoảng 4 tỷ....mọi người tư vấn giúp em với.thanks

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Bác có tới 4 tỷ mà chọn căn hộ thì em nghĩ đó là sự chọn lựa... thiếu sáng suốt, ít nhất là ở thời điểm này.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Qúa chính xác! Với số tiền đó bác có nhiều lựa chọn chuẩn hơn.
dungtc nói:
Bác có tới 4 tỷ mà chọn căn hộ thì em nghĩ đó là sự chọn lựa... thiếu sáng suốt, ít nhất là ở thời điểm này.

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
à, trước đây em cũng từng đi coi đất để xây nhà nhưng sau đó bố lại bảo xây nhà rất nhiều phiền toái nên quyết định kiếm kiếm 1 căn hộ để ở cho thoải mái, an ninh. em mới hỏi 1 căn hộ ở cantavil q,2...150 m2, 25tr. dự án này dc ko các bác???

Status
Không mở trả lời sau này.