Thảo Luật Chung căn hộ hoàng anh river view

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Cantavil thì chất lượng xây đảm bảo hơn bác ạ, nhưng thiết kế thì ko biết bác thấy sao? Tụi hàn quốc thì rất thích á, mua rồi ko ở cho tụi nó thuê cũng dễ:D
tidus1942 nói:
à, trước đây em cũng từng đi coi đất để xây nhà nhưng sau đó bố lại bảo xây nhà rất nhiều phiền toái nên quyết định kiếm kiếm 1 căn hộ để ở cho thoải mái, an ninh. em mới hỏi 1 căn hộ ở cantavil q,2...150 m2, 25tr. dự án này dc ko các bác???

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Nếu bác đã có "lập trường kiên định" như thế thì em đề nghị bác thử xem căn hộ Đất Phương Nam ở Chu Văn An, Bình Thạnh, gần Q.1 hơn so với Q.2. Vị trí ở đường CVA hiện tại thì không đẹp lắm. Em ko ở ĐPN nhưng có vào đây gặp người quen vài lần. Bên trong thiết kế rất đẹp và hợp lý, thoáng, cao (chứ không thấp lè tè rất khó chịu như sky ở PMH), nội thất khá cao cấp. An ninh thì có vẻ sẽ làm vừa lòng... người già. Bàn bảo vệ đặt ngay sảnh vào thang máy. Người lạ vào là phải trình CMND, bảo vệ sẽ gọi lên nhà xác nhận rồi thì mới cho lên. Với cái giá 4tỷ thì bác dư sức thửa một căn cao cấp nhất ở đây.

Em không phải seo, cò gì cả, thấy sao nói vậy thôi.

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
cảm ơn các bác. mẹ em thì thích nhà kiểu hàn quốc nên có lẽ sẽ thích cantavil..2 ông bà muốn mua ở q.2 vì có nhiều người quen ở khu vực này...ai ở cantavil thì cho em xin ít thông tin về khu vực này nhé..thanks

sgv confirmed
Hạng B2
23/4/11
186
2
18
Bác chờ vài tháng nửa thi HGGL Thảo điền còn 2,5 tỹ thôi. Còn ở quận 7 thì bác đừng nên mua. Dở tệ.
tidus1942 nói:
cảm ơn các bác. mẹ em thì thích nhà kiểu hàn quốc nên có lẽ sẽ thích cantavil..2 ông bà muốn mua ở q.2 vì có nhiều người quen ở khu vực này...ai ở cantavil thì cho em xin ít thông tin về khu vực này nhé..thanks

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
van_nguyen113 nói:
Bạn em có một căn hộ ở Cantavil cho một anh Hàn xẻng thuê, rút cuộc bị mất luôn tiền thuê nhà. Đố các bác biết nguyên do tại sao?
Vì 2 anh chị Hàn Xẻng nhảy lầu xuống đất cho nhanh chứ không xài thang máy phải không bác ? :confused:

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
tidus1942 nói:
ở chung với HQ có vẻ ko ổn.
Với lại HQ từ trước tới nay tiếng "lành" đồn xa...
Nếu thế thì mua Blooming Park, Estella có vẻ ổn hơn. Nhà mới, chất lượng hơn.
Còn ko thì cưới XI...
Saigon Pearl đang có chương trình thanh toán 50% được nhận nhà và 50% còn lại trả trong 2 năm tiếp theo với lãi xuất 0%. (Tuy nhiên giá còn cao hơn thị trường)

Người nhà có nhiều người quen ở Q2 thì có vẻ Dat Phuong Nam chư phù hợp lắm.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Còn 1 lựa chọn ko đến nỗi kém là mua nhà 4x20 ơ APAk, đất 4x20 giá 41-43tr, xây 1,5 tỉ là đẹp.
Hoặc cũng có những căn bán giá trung bình 5 tỉ.

Hạng B1
28/6/11
65
3
8
APAK Q2
em thấy CC trong khu APAK như An Hòa, An Thịnh là một lựa chọn hợp lý. tuy view ko bằng HAGL nhưng bù lại thiết kế ổn hơn, giao thông, hạ tầng ko bức bí như bên khu Thảo Điền. môi trường sống bên APAK cũng rất thoải mái, an ninh.
cá nhân em, với 4tỷ sẽ lựa chọn nhính lên trên Q2 xíu, kiếm khu Q9 miếng nào gần sông làm một căn nhà phố :D

Status
Không mở trả lời sau này.