Thảo Luật Chung căn hộ hoàng anh river view

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/7/11
15
0
0
cảm ơn các bác...cuối tuần này em sẽ đi coi nhà ở cantavil....và nếu có thể thì sẽ coi thêm imperia nữa.....em có thêm phương án là vẫn mua ở HAGL nhưng em sửa lại nội thất cho đẹp hơn để ở...phương án này các bác thấy ổn ko ạ ???

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Chính xác ko sai một chút nào! Em cũng đang chờ F1 báo hiếu cho em một căn như bác nói:DGìa cả rồi có chút vườn tỉa tót, có đám rau thơm, vài con gà để đuổi cho vui là thượng hạng!
BATMAN_4EVER nói:
xem ra Bác Chủ đã có ý mua căn hộ cho phụ huynh rồi, Em thì muốn "báo hiếu" bằng nhà vườn, giáp ranh q.2-q.9, ké làng xóm là giới Siêu Giàu, không khí trong lành, bờ sông thi vị, giao thông thì bảo đảm sẽ nhanh chóng thuận lợi trong vài năm tới...vì toàn đi ra đất nhà của siêu đại gia nên chắc chắn phải làm đường sá nhanh chóng thôi.

còn 1 lựa chọn khác là thuê ngắn hạn, nếu phụ huynh okie thì tiếp tục lưu trú, không thích thì đổi đến khi nào vừa ý...bọn NN có đứa nào mua nhà đâu, toàn thuê ở căn hộ mới keng, cũ rồi thì đổi...

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
tidus1942 nói:
cảm ơn các bác...cuối tuần này em sẽ đi coi nhà ở cantavil....và nếu có thể thì sẽ coi thêm imperia nữa.....em có thêm phương án là vẫn mua ở HAGL nhưng em sửa lại nội thất cho đẹp hơn để ở...phương án này các bác thấy ổn ko ạ ???
Nói cho cùng thì nhà đẹp ở trong là do mình. Nêu anh chịu đầu tư thế thì chắc chắn anh sẽ vừa ý với những gì bên trong.
Nhưng em lưu ý anh nên đi xem HAGL lại để xem khuôn viên, công viên, hồ bơi, hành lang...đê so sánh với những vị trí khác.
Có gì cứ alo em.
Em cũng có sản phẩm bên này.

Hạng B2
6/7/07
312
73
38
41
Công ty e đang nắm hơn 50 căn bên Hoàng Anh River View.Lấy từ năm 2009 đến giờ mà mới bán được có 6 căn.:)

Hạng C
10/1/11
543
10
28
sao bác không đi thuê mà ở??? 4 tỷ gửi bank 1 tháng cũng có 60tr. vừa thuê nhà vừa xài thoải mái. nếu thích thì mua luôn. từ đây đến năm sau còn nhiều hàng ngon mà rẻ bác ơi đừng vội mua.

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
em có đi xem nhà ở Hoàng Anh rồi...nói chung là rất thất vọng vì hành lang khá nhỏ và thiết kế xấu...cảm ơn các bác, em sẽ tham khảo ý kiến và suy nghĩ thêm ạ

dongtahdsu nói:
van_nguyen113 nói:
Bạn em có một căn hộ ở Cantavil cho một anh Hàn xẻng thuê, rút cuộc bị mất luôn tiền thuê nhà. Đố các bác biết nguyên do tại sao?
Vì 2 anh chị Hàn Xẻng nhảy lầu xuống đất cho nhanh chứ không xài thang máy phải không bác ? :confused:
Không, bởi vì anh Hàn xẻng múc luôn con bạn em, nó thì mất tiền thuê nhà hàng tháng, còn anh Hàn xẻng thì cơm no, bò cưỡi , thế mới kinh chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.