Thảo Luật Chung căn hộ hoàng anh river view

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/7/11
15
0
0
Dinh.REAL nói:
ở chung với HQ có vẻ ko ổn.
Với lại HQ từ trước tới nay tiếng "lành" đồn xa...
Nếu thế thì mua Blooming Park, Estella có vẻ ổn hơn. Nhà mới, chất lượng hơn.
Còn ko thì cưới XI...
Saigon Pearl đang có chương trình thanh toán 50% được nhận nhà và 50% còn lại trả trong 2 năm tiếp theo với lãi xuất 0%. (Tuy nhiên giá còn cao hơn thị trường)

Người nhà có nhiều người quen ở Q2 thì có vẻ Dat Phuong Nam chư phù hợp lắm.
tiếng "lành" đồn xa thế nào hở bác...có gì ko ổn ạ.
estella và blooming park thì em cũng thích nhưng giá hơi cao...hơi quá khả năng của em vì yêu cầu là căn hộ phải có 3 phòng ngủ trở lên,mà estella thì vượt quá số tiền em có rồi....

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
sao ko lui về quận 5 quận 10 nhỉ? hùng vương plaza hay everich 1 ko dc sao bác?:)

Tập Lái
21/7/11
15
0
0
à, bố mẹ em thì muốn ở q.2 vì gần q.1 và có nhiều người quen ở đó bác à....2 cái chung cư của bác loại 3 phòng ngủ thì khoảng bao tiền ạ?

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
tidus1942 nói:
à, bố mẹ em thì muốn ở q.2 vì gần q.1 và có nhiều người quen ở đó bác à....2 cái chung cư của bác loại 3 phòng ngủ thì khoảng bao tiền ạ?

e ko nắm chính xác, tầm tiền 30 triệu/m2 thêm bớt tí bác ạ. từ 120m2 trở lên có 3 phòng ngủ. bác trực tiếp tham khảo đi. hàng nhìu như quân nguyên:D

Hạng C
20/7/10
522
6
0
48
xem ra Bác Chủ đã có ý mua căn hộ cho phụ huynh rồi, Em thì muốn "báo hiếu" bằng nhà vườn, giáp ranh q.2-q.9, ké làng xóm là giới Siêu Giàu, không khí trong lành, bờ sông thi vị, giao thông thì bảo đảm sẽ nhanh chóng thuận lợi trong vài năm tới...vì toàn đi ra đất nhà của siêu đại gia nên chắc chắn phải làm đường sá nhanh chóng thôi.

còn 1 lựa chọn khác là thuê ngắn hạn, nếu phụ huynh okie thì tiếp tục lưu trú, không thích thì đổi đến khi nào vừa ý...bọn NN có đứa nào mua nhà đâu, toàn thuê ở căn hộ mới keng, cũ rồi thì đổi...

Hạng B2
16/11/06
233
2
18
44
Khu Blooming Park, Estella, Cantavil đến cuối năm nay đi lại rất tốt bác ạ. Cantavil mặt tiền XLHN thì ồn và bụi, Estella thì 4 tỷ không mua được, Blooming Park là vừa đẹp về chất lượng, khoảng cách đi lại và giá tiền, em cũng đang chờ giao nhà cuối năm về ở đây.
Nếu bác muốn tham khảo em giới thiệu người quen đang muốn xả 1 căn 135m2 3 phòng ngủ tầng khoảng 20, khoảng 3.7 tỷ (thấp hơn giá chính thức 17%), VAT nữa là vừa đẹp 4 tỷ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/3/05
2.353
15.807
113
Vậy các cao thủ tư vấn tiếp trong vòng 1,5 tỷ thì mua ở đâu tốt nhất thời điểm này, ưu tiên gần Q5, cám ơn nhiều.

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
phamttruc nói:
Vậy các cao thủ tư vấn tiếp trong vòng 1,5 tỷ thì mua ở đâu tốt nhất thời điểm này, ưu tiên gần Q5, cám ơn nhiều.

chung cư phú thọ, ngay vòng xoay lê đại hành, cách quận 5 5 phút, đúng tầm tiền của bác, nhà mới, tuy nhiên nhà xây theo dạng tái định cư nên chất lượng bác đừng đòi hỏi quá nhé:D

Status
Không mở trả lời sau này.