Hạng B2
9/7/08
183
0
16
Hôm qua, ông anh ở cạnh nhà em đỗ xe ở đường Thanh Niên bị bọn GTCC gỡ mất biển số. Do vậy, các bác cẩn thận, đặc biệt là từ 1/8/2008 trên các tuyển phố Hà Nội.

Theo em, đây là một hành động trái luật và thiếu văn hóa của xxx. Các bác nghĩ sao???

Hạng B1
14/7/08
63
0
6
49
kimbinh tennis club
RE: Cẩn thận khi đỗ xe ở các tuyến phố Hà Nội

ở nước phát triển cơ quan quản lý chỉ cần viết biên lai là bác phải nộp phạt rồi. bác đặt mình vào địa vị của những người thực thi pháp luật xem họ có cách gì hay hơn ko?

Hạng D

Theo em thế là đúng , nếu không xe đỗ đầy lòng đường vừa gây tắc đường vừa ảnh hưởng tới các phương tiện đang lưu thông , mà không có GTCC thì loạn đó bác ợ :D , nên đừng gọi người ta là bọn bác nhé :D .

Hạng C
13/2/08
557
11
18

tháo biển số cũng giống giống mấy chú vặt gương nhỉ??? sao kô kéo xe về bãi luôn, duoc k bác.
Trích đoạn: Topspin

ở nước phát triển cơ quan quản lý chỉ cần viết biên lai là bác phải nộp phạt rồi. bác đặt mình vào địa vị của những người thực thi pháp luật xem họ có cách gì hay hơn ko?

Hạng B1
2/6/08
56
0
6
53

Trích đoạn: khoaichoi

tháo biển số cũng giống giống mấy chú vặt gương nhỉ??? sao kô kéo xe về bãi luôn, duoc k bác.
Kéo xe về bãi thì bác lại phải trả thêm thóc cho việc điều xe đến cẩu xe bác về bãi. Với giá xăng dầu như thế này sợ bác lại kêu sao tốn thóc quá.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Ở đoạn đường đó có bảng cấm không, nếu có mà ông bạn của Bác vẫn đỗ thì sai rồi và cơ quan chức năng phải xử lý thôi. Còn nếu xxx nại lý do quy định mấy chục tuyến đường không được đỗ xe thì chắc mỗi lần ra đường thì cầm theo văn bản đó chứ ai mà nhớ cho nổi.

Hạng B1
9/6/08
63
0
6

Tầm này đi và đỗ xe trên phố nên cẩn thận không các pác xxx hỏi thăm đó
Vừa mất tiền vừa lại mất thời gian

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Em thì đậu xe xong tháo 2 cái biển ra bỏ vô trong cặp, khỏi sợ tháo!:D

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Cư làm cái biển giống "Người vận chuyển" là hay nhất.Chỉ cần ấn nút là nó tụt vào trong khỏi sợ tháo biển he...:D

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội

Cứ làm cái biển giống "Người vận chuyển" là hay nhất.Chỉ cần ấn nút là nó tụt vào trong khỏi sợ tháo biển he...

Ở Hà nội làm cái này ở đâu vậy bác, rổ rá thế nào, có ảnh hưởng gì đến hệ thống điện không?:D
Bây giờ uống cafe ở đường Thanh Niên thì đậu xe ở đâu nhì?[8D]