Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Đúng rùi bác, e cũng từng nhiều lần chạy wagon cùi bắp 2002, cảm giác lái và độ đầm khi lên cao tốc, ù xe thì matiz thua xa. E cũng đi qua matiz ròi, nản vô cùng.
Bác mua matiz đời mấy dzị , giá rổ bi nhiu bác?

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Đúng rùi bác, e cũng từng nhiều lần chạy wagon cùi bắp 2002, cảm giác lái và độ đầm khi lên cao tốc, ù xe thì matiz thua xa. E cũng đi qua matiz ròi, nản vô cùng.
Bác mua matiz đời mấy dzị , giá rổ bi nhiu bác?
Đời SE 2003 xe zin từng con ốc, chủ củ chạy đến này chưa bị cấn đụng giá 127t máy chưa đụng đến luôn hàng hiếm thấy.

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
chúc mừng bác Phamhailam đã ắm vợ 2 maztiz, maztiz chạy cũng ổn lắm, cần xe chủ yếu lo cho vợ lớn và con thôi
mình cũng vừa mới lấy wagon bác chê ở chỗ bác phuoc84, xe đúng của cty tư nhân, hy vọng sẽ ổn mọi thứ
cám ơn bác phamhailam nhé, nếu bác múc em wagon thì em cũng ko có cửa

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Chúc mừng 2 bác có cái thùng che mưa nắng, e đang mơ 1 cái mà còn lằng nhằn quá! :)

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
chúc mừng bác Phamhailam đã ắm vợ 2 maztiz, maztiz chạy cũng ổn lắm, cần xe chủ yếu lo cho vợ lớn và con thôi
mình cũng vừa mới lấy wagon bác chê ở chỗ bác phuoc84, xe đúng của cty tư nhân, hy vọng sẽ ổn mọi thứ
Chúc mừng 2 bác có cái thùng che mưa nắng, e đang mơ 1 cái mà còn lằng nhằn quá! :)
Em thì rất hài lòng với cái thùng che mưa nắng này, có đổi cái thùng đẹp hơn em cũng chẳng chịu đổi.
SWG nếu biết chăm thì nó cũng hay lắm, qua thời gian sử dụng nay em thấy SWG gần như hàng hot, xe em đi ra đường ai cũng hỏi để mua.... kỳ quá không biết nữa.

Hạng B2
11/4/13
159
300
63
e cũng đang băn khoăn quá, ko biết có nên sắm 1 e ko? nghe các bác khen nhiều nhưng nhà thì ai cũng chê nó xấu

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
cái khoản swg thì ko ai phải bàn, nhưng xét tổng thể thì nó cũng có nhiều ưu điểm lắm nếu ko muốn xem trọng hình thức với tiêu chí rẻ, rộng ,bền thì ok chứ nếu xét ngoại hình thì swg quá tệ,
hơn nữa nội đi trong tp saigon thì bạn sẽ ko thấy ai chạy xe này mấy, nhưng lâu lâu như gd tôi về quê thì thấy cũng vài chú chạy phà phà trên cao tốt Long thành- dầu giây

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
cái khoản swg thì ko ai phải bàn, nhưng xét tổng thể thì nó cũng có nhiều ưu điểm lắm nếu ko muốn xem trọng hình thức với tiêu chí rẻ, rộng ,bền thì ok chứ nếu xét ngoại hình thì swg quá tệ,
hơn nữa nội đi trong tp saigon thì bạn sẽ ko thấy ai chạy xe này mấy, nhưng lâu lâu như gd tôi về quê thì thấy cũng vài chú chạy phà phà trên cao tốt Long thành- dầu giây

ở Sài gòn em thấy Suwagon chạy hàng ngày. Mà không phải một chiếc mà nhiều chiếc nữa. Còn về ngoại hình thì khỏi phải nói, nó có vẻ đẹp tiềm ẩn, chỉ có người yêu nó mới nhận thấy vẻ đẹp đó thôi.

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
dạ báo cáo bác là em không chê mà chiphí đội cao nên em đành gác lại thui hihi

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Mặc dù v2 mới lấy là matiz nhưng ngày nào em lên mạng ngắm nghía mấy em swg