Hạng B2
2/11/14
186
213
43
hôm nay đã hoàn thành xong thủ tục sang tên wsg, vui vì mọi thứ rất ổn, cám ơn bác phuoc84 rất nhiều, hỗ trợ rất tốt từ khi mua xe, dọn lại và sang tên xe,xe chạy rất đầm và ok,
chúc các bạn vui và chia sẻ niềm vui giản dị với vợ chồng mình nhé
cám ơn

• Like
Reactions: TuanEV
Hạng B2
26/4/14
213
65
28
vậy là bác phải trả công em lập thớt này nghen nhờ đó mà có V2 lo cho bà cả rùi bữa nào xuống Biên Hòa em với bác cùng rửa xe hihi

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Thấy bác vui em cũng vui lây, cho vài tấm hình ngắm dung nhan em nó đi bác ơi
Em Cám ơn bác xù nha, em xin phép đưa vài tấm V2 của em đây là xe matiz hơi lạc hội swg nhưng đưa lên cho anh em trong hội xu nếu thấy V2 của em du hí nơi nào gần các bác thì đá đèn cafe giao lưu vì em vẫn mê chủ swg
p/s em này bánh sơ cua vẫn còn nằm trong cốp chưa thay.
Cần tìm vợ suzuki wagon gái nhà lành gấp

Attachments

• Like
Reactions: josephvn and TuanEV
Hạng B2
26/4/14
213
65
28
wagon xấu chưa từng thấy .....
Dạ đúng là xấu nhưng chạy thì mới biết em nó chơi đẹp đến mức nào bác àh ( em có V2 Matiz zin từng con ốc bánh sơ cua vẫn còn trong cốp mà em vẫn mơ về em swg đó bác)

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Xe đẹp.
Nếu xe còn bánh sơ cua zin thì phải cùng năm sx với chiếc xe nhé. Xe mình bánh sơ cua sx từ năm 2003 đến giờ, lâu quá không dùng cũng bị lão hóa thôi.

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Xe đẹp.
Nếu xe còn bánh sơ cua zin thì phải cùng năm sx với chiếc xe nhé. Xe mình bánh sơ cua sx từ năm 2003 đến giờ, lâu quá không dùng cũng bị lão hóa thôi.
dạ em cũng nghe người ta nói vậy nên định đi thay nhưng thay xong xin lại mang về làm kĩ niệm

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
xe bác Lâm đẹp, mình cũng kết mắt matiz, nó liếc liếc thế nào ấy, cứ như con gái 18 nhỉ

Tập Lái
10/5/13
15
1
3
Bác @buitamhoan cho anh em chiêm ngưỡng dung nhan em oa gong của bác với. Chi phí tổng cộng đón về dinh là nhiêu vậy bác.
Xe này giờ hot hay sao đó, tìm khó ghê.