Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Bác cho em xin thêm list trang bị khác nội thất bản m sport
Ghế da cao cấp Vernasca.
Nội thất chạm pha lê “CraftedClarity”.
Cần số pha lê “CraftedClarity”.
Nội thất ốp nhôm Tetragon cao cấp.
Cửa sổ trời Panorama toàn cảnh.
Chức năng điều khiển bằng giọng nói thông minh BMW Interlligent Voice Control.
Hệ thống BMW Live Cockpit Professional với bảng đồng hồ kỹ thuật số 12,3 inch.
Màn hình cảm ứng trung tâm 12,3 inch; núm xoay điều kiểu IDrive Touch & hệ điều hành BMW 7.0.
Vô lăng thể thao M bọc da, tích hợp các nút bấm đa chức năng.
Nút bấm mạ màu kim loại cao cấp.
Mặt taplo bọc da Sensatec.
Đèn viền trang trí nội thất có thể thay đổi đa màu sắc & độ sáng.
Trần xe BMW Individual màu đen Anthracite.
Rèm che nắng phía sau.
Hệ thống âm thanh vòm Harman Kardon, 16 loa, công suất 464 W, âm li 9 kênh.
Ghế trước chỉnh điện đa hướng tích hợp chức năng nhớ vị trí.
Hỗ trợ kết nối Apple Carplay và Android Auto không dây.
Chức năng hiện thị thông tin trên kính lái HUD.
Điều hòa tự động 2,5 vùng.
Hệ thống lọc bụi mịn trong không khí, và tạo ion & hương thơm trong nội thất

• Like
Reactions: comiki
2/5/14
50
2
8
Trong 30k km thì tôi bảo dưỡng 4 lần ( thay nhớt, lọc nhớt,....và 1 lần thay Dầu thắng). Tổng đâu đó chưa tới 20 triệu, tính ra rẻ bác ơi.

• Like
Reactions: comiki
Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
Bác nào có chi phí bảo dưỡng X5 ko cho mìn xin tham khảo. nhe nói xe Đức bảo dưỡng đắt lắm

Hạng C
28/4/14
47
1
6
X5 M Sport máy B58 340Hp, Xăng I6 3.0L TwinPower Turbo.

Hộp số: Tự động 8 cấp Steptronic.

Hệ dẫn động: xDrive (Bốn bánh toàn thời gian thông minh).

Tăng tốc ( 0 -100): 5,5s

Thông số này mà giá 3 tỷ hơn thì nên mua X5.
Thấy anh còm làm mình tò mò gg thử. Động cơ B58 Xăng 3.0L TwinPower Turbo này là động cơ mấy năm liền đạt giải động cơ tốt nhất thế giới. thảo nào lái thử xe ông bạn hấy khả năng vận của BMW X5 M Sport ngon như nào, từ cảm giác lái, khả năng tăng tốc, và mức tiêu thụ nhiên liệu. đáng để mua.

Hạng B2
23/5/14
54
4
8
34
có a nào đang chạy con x5 này k? chi phí bảo dưỡng sao v mấy a
Bóc tem em nó 2 năm thì thay nhớt 3 lần còn lại tất cả k thêm gì hết
Xăng thì chạy trung bình quốc lộ, cao tốc, một ít nội thành SG thì 10-11 lít/100km

Hạng B1
20/5/13
56
2
8
Em có tầm 3 tỷ cần lên đời xe mới, em thấy X5 mới vừa ra mắt nên giá X5 bản 2022 đang giảm. Trước đây em chạy sedan nhưng giờ nhà có thêm thành viên mới nên lên xe gầm cao để sử dụng cho gia đình, thuận tiện chở con cái đi học, chở vợ đi chợ, chở gia đình đi chơi. Mê BMW lâu rồi mãi mới đủ lúa, mua lần đầu nên nhờ các bác tư vấn thêm chi phí sử dụng xe thế nào, có ổn không. Cám ơn các bác.
Ông anh mình mới lấy X5 M Sport màu trắng y hình đây bác. lăn bánh gần 3,5 tỷ. hôm đi coi xe với ổng coi báo giá mà em bất ngờ luôn, tưởng phải gần 5 tỷ lăn bánh.
Cần tư vấn mua BMW X5 đời 2022

Hạng B2
21/5/14
51
3
8
42
Mới làm 1 chuyến Tây ninh - Đạt Lạt ngược về Tây ninh. Nhà mình 4 người 3 người lớn và 2 trẻ em, 1 bé còn ngồi ghế trẻ em. Băng hàng sau ngồi 1 ng lớn 2 trẻ em, ghế trẻ em hơi chiếm diện tích khoang sau nhưng k chật. Hành lí cũng k nhiều lắm, xe chưa full tải, nhưng nói chung xe đầm êm hơn khi đi 1 mình nha. bỏ chế độ comfort để cả khi lên đèo. vượt xe khác hay vọt trên cao tốc k cần chuyển chế độ nó vẫn phà phà

Hạng D
15/9/08
2.044
2.217
123
Mới làm 1 chuyến Tây ninh - Đạt Lạt ngược về Tây ninh. Nhà mình 4 người 3 người lớn và 2 trẻ em, 1 bé còn ngồi ghế trẻ em. Băng hàng sau ngồi 1 ng lớn 2 trẻ em, ghế trẻ em hơi chiếm diện tích khoang sau nhưng k chật. Hành lí cũng k nhiều lắm, xe chưa full tải, nhưng nói chung xe đầm êm hơn khi đi 1 mình nha. bỏ chế độ comfort để cả khi lên đèo. vượt xe khác hay vọt trên cao tốc k cần chuyển chế độ nó vẫn phà phà
Comfort khi leo đèo độ dốc khá cao mà an toàn tồi còn vượt xe ầm ầm...máy rất bốc và khỏe..ko cần chuyển qua Sport ....Khi chạy Võ Văn Kiệt khúc gần ra Bình Chánh tốc độ 80 .....Đèn đỏ xong để cái Sport đạp cái dính ghế nó phê như con tê tên lun....
Ah có 1 vụ này tôi mới đi Đèo khá nhiều nên test thấy hay hay ..( Nha Trang - Đà Lạt - Ban Mê ..)
Khi đang đổ đèo khá dốc ..thường mình hay dùng số M để cân chỉnh tốc độ phù hợp an toàn...Bữa kia tôi dùng Cruise control test thì nó làm việc rất là good luôn...set 40km/h xe tự chuyển số giữ tốc độ 40Km/h ( cộng trừ chừng 1-3 km/h) rất chi là phẻ cho người lái...nhà nhã vô cùng....

P/s : hồi trước chạy Lexus thì khi mình set CC 60km/h mà xuống dốc Cầu khá cao thì xe nó tăng luôn 61-62-64-64- 65km/h...Còn với X5 thì set 60km/h xuống dốc Cầu nó vẫn kìm giữ 60kmh or nó chỉ tăng chừng 1km rồi sau đó về ngay lại 60km/h. AE đi theo dõi thử xem sao ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
24/5/14
57
3
8
33
được cái là giờ anh chủ có mua x5 thì vẫn là đỡ chờ đợi hơn, ví dụ mua RX thì chờ hàng về chắc chờ khờ người

Hạng C
24/5/14
62
7
8
34
Ông anh mình mới lấy X5 M Sport màu trắng y hình đây bác. lăn bánh gần 3,5 tỷ. hôm đi coi xe với ổng coi báo giá mà em bất ngờ luôn, tưởng phải gần 5 tỷ lăn bánh.
View attachment 3073729
màu trắng nhìn xe bề thế thật. đèn hậu nhìn là nhận diện X5 liền