Tập Lái
14/4/16
1
0
1
37
Tình hình là em cũng ngâm cứu lâu rồi. CŨng thích previa, muốn mua 1 em nên hôm nay lập acc hỏi các cụ xem giúp em xem em này trông thế nào ạ. EM không xem được vì ngoài phú thọ mà em này trong sài gòn.
http://www.bonbanh.com/Xe-Toyota-Previa-LE-1991-414401.html
Tìm thấy trên bonbanh. anh ấy là thợ xe. Trao đổi có zalo lâu rồi nhưng chưa mua bao giờ. Các cụ cho em xin ý kiến với ạ

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tình hình là em cũng ngâm cứu lâu rồi. CŨng thích previa, muốn mua 1 em nên hôm nay lập acc hỏi các cụ xem giúp em xem em này trông thế nào ạ. EM không xem được vì ngoài phú thọ mà em này trong sài gòn.
http://www.bonbanh.com/Xe-Toyota-Previa-LE-1991-414401.html
Tìm thấy trên bonbanh. anh ấy là thợ xe. Trao đổi có zalo lâu rồi nhưng chưa mua bao giờ. Các cụ cho em xin ý kiến với ạ

Bác không nên mua và sử dụng dòng xe này. Ở SG Previa 9x có thể xem là phương tiện đi lại, nhưng ở Phú Thọ (đối với bác) thì nó sẽ là cục nợ. Một chiếc xe có giá thị trường không cao thì không có nghĩa là chi phí duy tu & bảo dưỡng cho chiếc xe đó sẽ thấp.

Bác nên cân nhắc.

• Like
Reactions: Vương MinhPhụng
Hạng F
27/10/14
5.578
30.916
113
Còn em đang ở SG, vậy có nên ko?
Xe sao phải che bảng số nhỉ?

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Em cũng giống bác QUANKHU2 , em cũng chỉ biết một ít về dòng xe Previa 9x mà thôi và cũng có ý tìm kiếm một em cho mình để chạy dịch vụ kiếm cơm đồng thời thỏa mản tình yêu với em nó nhưng đều nhận được lời khuyên của các bác hội viên khác là không và không nên mua mà thôi .Thật đau lòng phải không các bác .

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Em cũng giống bác QUANKHU2 , em cũng chỉ biết một ít về dòng xe Previa 9x mà thôi và cũng có ý tìm kiếm một em cho mình để chạy dịch vụ kiếm cơm đồng thời thỏa mản tình yêu với em nó nhưng đều nhận được lời khuyên của các bác hội viên khác là không và không nên mua mà thôi .Thật đau lòng phải không các bác .
Oke. Thà đau 1 lần còn hơn là đau dài dài

• Like
Reactions: dungprevia
Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Oke. Thà đau 1 lần còn hơn là đau dài dài
Em vừa sưu tầm được cặp xi nhan zin nè Anh...
Cần tư vấn mua previa

Cần tư vấn mua previa

Cái tap của cái đèn bên trái trên đường ship về nó bị gãy, em đã sửa lại chắc chắn...