Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té
Bác chủ kể chuyện em đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu bác đi làn nào? Vì đoạn trước cổng Suối Tiên được chia làn như sau: Đường QL1A được chia làm 3 làn dành cho xe ô tô và xe con được phép đi cả 3 làn. Còn con đường thấp bên dưới dành cho xe máy và ô tô đi hổn hợp không có bảng và vạch kẻ đường phân làn riêng biệt. Cho nên bác chủ nếu đi đường này mà bị xxx bắt lỗi như trên là xxx sai.

Hạng C
19/8/12
750
365
63
32
TP HCM - Pleiku
songnguyen nói:
Bác chủ kể chuyện em đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu bác đi làn nào? Vì đoạn trước cổng Suối Tiên được chia làn như sau: Đường QL1A được chia làm 3 làn dành cho xe ô tô và xe con được phép đi cả 3 làn. Còn con đường thấp bên dưới dành cho xe máy và ô tô đi hổn hợp không có bảng và vạch kẻ đường phân làn riêng biệt. Cho nên bác chủ nếu đi đường này mà bị xxx bắt lỗi như trên là xxx sai.
như vậy là bác đã hiểu rồi đó, trong bài e có nói là e đi 2B mà nên dĩ nhiên là đi phía dưới, đi phía trên thì sai là dĩ nhiên

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
1 nhóm sủa lận, có thằng sạo thằng không! Bác chủ hơi đâu tranh luận.
giocuonbuibay nói:
bhqtreo nói:
lại tập lái kể chuyện xàm vể xxx, lại xúi dại người lái xe 2b để họ chết thảm. Đặt chuyện kể mà xàm và sạo ke quá.
bác này nói thật buồn cười, tôi k rảnh để đi chém gió, bác phát ngôn thì phải suy nghĩ chứ, vấn đề ở đây là xxx ăn bẩn và việc ăn bẩn chả làm ai chết thảm cả, có thể vs bác mất 200k cho cái lỗi đó là chết thảm thì mạng bác rẻ rúng quá, ai hay đi qua lại mà k bít là xxx hay đứng chỗ đó hả, hay vs cái bằng b2 trên OS của bác thì bác sẽ đi nép nép bên trong cho khỏi chết thảm, đúng là trẩu trê

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Học luật rồi, tốt
Giờ học thêm cách viết bài và mô tả sự việc với xxx nữa là đi thi CẶP ĐÔI HOÀN HẢO nhé

Đọc mãi mới hiểu lớ lớ

Hạng C
26/3/12
588
97
28
44
Bác chủ ơi, chúc mừng bác đi đúng luật, kiến thức vững, đã bảo vệ được bản thân.

@ Bác nguoikhonglo: Còm men của bác rất kool, nếu bác hẹn được cái off với người cõi âm đó thì mình xin đi kèm làm chứng nha :)

Hạng C
19/8/12
750
365
63
32
TP HCM - Pleiku
petrol nói:
Học luật rồi, tốt
Giờ học thêm cách viết bài và mô tả sự việc với xxx nữa là đi thi CẶP ĐÔI HOÀN HẢO nhé

Đọc mãi mới hiểu lớ lớ
ối, bác lại kháy vào văn em rồi, :mad:

Hạng B2
23/7/12
181
8
18
cb27.com.vn
Nhưng một vài trường hợp riêng lẻ, em thấy trong bọn nó cũng có đứa biết điều.
Hôm trước em lái xe qua ngã tư trên đường LLQ, vừa qua ngã tư thì em bị thổi vào, bầt ci nhan tấp vào, nhưng nhiều xe 2 bánh bên phải quá, nên rề rề xe lên phía trên, nhưng thằng xxx đó chạy bộ theo bên hông xe và gõ gậy bộp bộp vào kính xe. Em dừng xe, gấu mẹ nhà em nhào ra và chửi ngay, nhục mặt thằng đó luôn. Nó bảo tưởng anh không dừng xe, bà nhà mình đốp ngay nói như thế thì tao cũng tưởng mày hành hung tao, tao cho mày ăn guốc à.
Cuối cùng xe em bin cháy 1 bóng đèn pha trước, bị phạt vì lỗi không đủ đèn chiếu sáng khi tham gia gt ban đêm, bị phạt 750k, nhưng trước khi lập biẻn bản, em có bảo tao có lỗi thì bị phạt, còn hành độ g thiếu văn hoá của cậu khi nãy thì tính sao? Nó bảo để em đến xin lỗi chị. Cũng khá biêat điều chư phải khoing các bác.

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Em hỏi thêm bác chủ: đường bên trong có chia làn, có vạch kẻ ko?

Dù có hay ko, phương tiện tốc độ thấp phải đi về bên phải đường, vừa đúng luật, vừa an toàn, vừa ko gây cản trở giao thông.