Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em thấy bác Xagan hình ảnh rõ ràng và xúc tích , cung đường này em ít khi đi hôm nào em đi thử nếu gặp bọn này em chiến tới bến luôn .

Hạng D
21/2/12
1.435
9
38
tin_truc22 nói:
Hungtech nói:
mặc nhiên không có biển phân làn theo phương tiện, thì làn trong cùng bên phải là dành riêng cho xe tốc độ chậm là xe 2B
Chắc cử bác ra Hà Nội để lập lại trật tự ngoài đó nhé :)).
Em đồng ý với bác.

Hạng C
29/9/10
827
9
16
tuannm1 nói:
tin_truc22 nói:
Hungtech nói:
mặc nhiên không có biển phân làn theo phương tiện, thì làn trong cùng bên phải là dành riêng cho xe tốc độ chậm là xe 2B
Em đồng ý với bác.
Bỏ đi các bác, loài này ngu lâu, khó đào tạo lắm.

Hạng B2
20/3/11
198
4
18
MrQuang77 nói:
tuannm1 nói:
tin_truc22 nói:
Hungtech nói:
Em đồng ý với bác.
Bỏ đi các bác, loài này ngu lâu, khó đào tạo lắm.
Góp ý nhau cùng tiến thôi, bác làm gì mà nặng lời thế.

0t0
Hạng B2
20/11/12
127
1
18
Hungtech nói:
0t0 nói:
Em hỏi chân tình anh HungTech là không chỉ có đường này mà nhiều chỗ, em ví dụ ở QL22 cũng có kiểu phân đường tương tự, vậy làm thế nào để xe em vào nhà được ở làn hỗn hợp vậy anh ? :cool:
:cool:
Ở Ql 22 Nếu có chỗ mở vào nhà bác thì vô được , còn không có chỗ mở thì đem xe đi gửi đó là luật thế thôi, ở các chỗ người ta còn rào bằng thanh cản bằng sắt cứng, muôn vô nhà bác phải khiêng xe lên nhé.

Kinh :D:D:D:D:D:D

Hạng C
16/10/11
698
358
83
Q7-TP HCM
phucminh nói:
Tài xế công ty em đang chở Sếp, nhìn kính hậu thấy Sếp đang ngủ, thấy xxx đang đứng chốt chạy thẳng vào chốt hỏi đường, lên xe Sếp hỏi gì vậy, báo là bị xxx phạt 500k, Sếp chẳng biết gì móc 500k đưa tài xế.
Tài xế này láo cá nhỉ. Dễ bị về vườn sớm.

Hii, bác Minh cứ đùa ấy chứ, hôm đó chắc bác cũng đang đi cùng Sếp chứ bác nghe Sếp hay tài xế kể lại thì bác chak cũng chẳng tin đâu.
phucminh nói:
Sự việc nào xảy ra mà mình trực tiếp chứng kiến thì mới thật 100%, chứ còn 'nghe nói lại' thì thua.
phucminh nói:
Tài xế công ty em đang chở Sếp, nhìn kính hậu thấy Sếp đang ngủ, thấy xxx đang đứng chốt chạy thẳng vào chốt hỏi đường, lên xe Sếp hỏi gì vậy, báo là bị xxx phạt 500k, Sếp chẳng biết gì móc 500k đưa tài xế.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
phucminh nói:
Chiêu này hay. Cảm ơn bác:D

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Bọn XXX ở đây là chuyên gia bắt không đúng.tài xế của em bị một lần lúc sáng sớm

Last edited by a moderator: