Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
Em thỉnh thoảng đi Sài Gòn - Định Quán thường thấy và mỗi lần để ý thì thấy các bác tài đều bị dính chấu:
Các bác chú ý khi lên dốc có vạch kẻ đường là vạch liền hoặc các đoạn có bảng cấm vượt thì có một chiếc xe tải bò từ từ,
khi lên dốc mà phải bò theo xe tải nhiều bác chịu không nỗi và qua khỏi đổ xuống dốc là bị xxx hỏi thăm liền.
Hôm 30.4 em đi qua đoạn đường cấm vượt để ý có một chú xxx ngổi trong xe tải đi ngược chiều quay phim xe vượt.

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Cái vụ này cảnh báo nhiều nhưng chưa có chứng cứ, nay bác thấy thế thì cần phải ném đá bọn xxx Đồng Nai thui các bác.

Đây đúng là bọn cướp ngày 100%, chó chết thật.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Hôm qua, trên đường từ Đà lạt về, do đã quá quen thuộc với đoạn đường này, nên tôi ráng chịu đựng bò theo xe tải, lúc này đang bò với tốc độ chỉ khoảng 15-20km/h, vừa bò vừa xem như đây là lúc tập tính kiên nhẫn, chờ đến khúc rừng "cây báng súng", hết khu vực dân cư và thấy vạch ngắt quãng, mới vọt qua mặt thằng xe tải...lúc đó thằng tải vẫn bò với tốc độ 20km/h, lúc đó tôi vượt qua nó với tốc độ 35km/h, ráng nhớ mọi chi tiết và chuẩn bị tinh thần nếu CSGT ra ngừng xe thì sẳn sàng đối chất. Chạy chừng trên 10km, thì đúng là CSGT đã chặn đến 4, 5 bác. Và, không thấy CSGT chú ý đến mình, nên cứ thế mà đi luôn. Những người thực thi pháp luật, làm việc kiểu này, hết ý kiến.

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42
Theo em biết về luật, khu dân cư được 50km/h nhưng nếu mà tải chạy 20km/h (chậm hơn mức quy định là 30km/h) thì mắc tội cản trở giao thông, cũng bị phạt như thường, đằng này chính XXX lại chạy như thế để bắt người khác => cướp cạn, cần ghi hình để ném đá bác ah

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Bọn này đúng là mất dạy thật. Hôm trước Tết em cũng bị 1 vụ như vậy, thằng xe PT vượt trước, em chạy sau nhưng nó chỉ thổi mình em. Đúng là các bọn sâu mọt hại dân.

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Đoạn này bác Kakalot đã bị ăn quả cạp nong trong chuyến đi Madagui với anh em nhiếp ảnh OS. Em xác nhận là đoạn này xxx canh me bắt lỗi lấn làn khi vào đường cong thường là cuối dốc hoặc lưng dốc.

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
vip813013 nói:
Em thỉnh thoảng đi Sài Gòn - Định Quán thường thấy và mỗi lần để ý thì thấy các bác tài đều bị dính chấu:
Các bác chú ý khi lên dốc có vạch kẻ đường là vạch liền hoặc các đoạn có bảng cấm vượt thì có một chiếc xe tải bò từ từ,
khi lên dốc mà phải bò theo xe tải nhiều bác chịu không nỗi và qua khỏi đổ xuống dốc là bị xxx hỏi thăm liền.
Hôm 30.4 em đi qua đoạn đường cấm vượt để ý có một chú xxx ngổi trong xe tải đi ngược chiều quay phim xe vượt.
Nhìn thấy nghi nghi!