Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bữa sau nếu có ai hù bác là tạm giữ xe bác cứ nói như vầy: Ok, anh cứ lập biên bản và giữ xe, tôi kêu taxi về, nhưng sau này tôi khiếu nại mà anh không có quyền giữ xe tôi thì các chi phí đi lại anh phải trả đủ cho tôi, ngoài ra còn tiền ngày công tôi nghỉ làm đi khiếu nại nữa, và các hư hao cho xe nếu có. nếu bác chủ cứng như vầy thì nó chẳng dám hù nữa đâu. Mình đã nói với mấy thằng đội Bình triệu 1 lần rồi.
Cứng ngắc :p

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Không phải lạm quyền, mà hay hù con nít quạ.. hihiih, không hù sao đưa bánh mĩ (không phải bánh mì)

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Bữa sau nếu có ai hù bác là tạm giữ xe bác cứ nói như vầy: Ok, anh cứ lập biên bản và giữ xe, tôi kêu taxi về, nhưng sau này tôi khiếu nại mà anh không có quyền giữ xe tôi thì các chi phí đi lại anh phải trả đủ cho tôi, ngoài ra còn tiền ngày công tôi nghỉ làm đi khiếu nại nữa, và các hư hao cho xe nếu có. nếu bác chủ cứng như vầy thì nó chẳng dám hù nữa đâu. Mình đã nói với mấy thằng đội Bình triệu 1 lần rồi.
rồi nó trả lời sao bác?

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Lần đó em làm dữ, em đưa máy chụp hình (kiêm quay phim) ra quay luôn, và nó xuống nước cho đi.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
mịa, có 4B mà ra đường thập diện mai phục thế này thì khổ thật