Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Hôm nay từ Đà Lạt về SG. Trạm Long Phước thông thoáng xe mình và nhiều xe khác đều đọc ngon lành. Nhưng thấy có 1 vài xe quay đầu ngược ra khỏi cao tốc. Cả tuyến thông thoáng nhưng kẹt nặng khi gần đến cầu LT. Mình thắc mắc là sao vẫn kẹt vì nếu các xe đã vào cao tốc tức là đã có ETC hết rồi cơ mà? Đến trạm LT thấy rất rất nhiều xe dừng khá lâu ở trạm rồi mới đi, nhiều tài xế thò tay ra ngoài làm gì đó như là thanh toán tiền vậy. Hay là hiện vẫn cho trả tiền mặt trước 1/8? Xe mình đọc trừ tiền cái một như ở tất cả các trạm thu phí khác trên các quốc lộ

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Hôm nay từ Đà Lạt về SG. Trạm Long Phước thông thoáng xe mình và nhiều xe khác đều đọc ngon lành. Nhưng thấy có 1 vài xe quay đầu ngược ra khỏi cao tốc. Cả tuyến thông thoáng nhưng kẹt nặng khi gần đến cầu LT. Mình thắc mắc là sao vẫn kẹt vì nếu các xe đã vào cao tốc tức là đã có ETC hết rồi cơ mà? Đến trạm LT thấy rất rất nhiều xe dừng khá lâu ở trạm rồi mới đi, nhiều tài xế thò tay ra ngoài làm gì đó như là thanh toán tiền vậy. Hay là hiện vẫn cho trả tiền mặt trước 1/8? Xe mình đọc trừ tiền cái một như ở tất cả các trạm thu phí khác trên các quốc lộ
Xe bác dán thẻ ở dưới kính lái hay ở đèn pha bên phụ?

Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Xe bác dán thẻ ở dưới kính lái hay ở đèn pha bên phụ?
Mình dán kính lái, ngay dưới tem đăng kiểm. Kính lái mình không có dán phim cách nhiệt nhé. Nghe nói có phim cách nhiệt dễ gây lỗi, sẽ phải dán ở đèn

• Like
Reactions: LACDA and nttanmam
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Xe em dán ngay đèn, đi cũng cả năm nay vẫn ngon lành, chưa lỗi phải gì, sao nghe nhiều ae than quá hen :confused:
Bác chụp vị trí dán đèn xe bác em xem thử? Hướng dẫn thì có rồi, nhưng em muốn xem thực tế.