Hạng D
14/8/16
1.878
2.274
113
39
Cao tốc 2 làn xe không có làn dừng khẩn cấp giá đi đường này cao.
Mà việt nam nên đổi tên tên, giá đi đường chứ phí lệ phí gì. Cái gì trả tiền để được hưởng dịch vụ gọi là giá!

Hạng F
7/8/17
7.480
10.190
113
Bác sống ích kỷ thế!!!

Xe khách chở bà con nhân dân, những người không có điều kiện kinh tế khá giá, xe tải lưu thông hàng hoá cho nền kinh tế, là công ăn việc làm của người dân. Chẳng thể vì một tí tiện lợi cho mình mà đẩy thế khó cho người khác.

Dân thế nào thì quan như thế, quan cũng từ dân mà ra. Bác đi làm ăn mà bị chúng nó hành thì bác cứ nằm lòng câu "do ăn ở" cho tôi.
Ơ tui đi thì tui trả tiền thôi chứ ích kỷ j. Còn ngán tiền k chịu đi thì anh là người sd dịch vụ thì anh chửi nó chớ mắc j nói ngta ích kỷ.

Hạng C
7/3/07
557
1.740
93
HCM
Cao tốc 2 làn xe không có làn dừng khẩn cấp giá đi đường này cao.
Mà việt nam nên đổi tên tên, giá đi đường chứ phí lệ phí gì. Cái gì trả tiền để được hưởng dịch vụ gọi là giá!
Vậy sao hồi trước để trạm thu giá thì bị dân tình chưởi quá trời phải đổi về trạm thu phí :)

Hạng D
13/4/16
1.072
2.806
128
36
Bác sống ích kỷ thế!!!

Xe khách chở bà con nhân dân, những người không có điều kiện kinh tế khá giá, xe tải lưu thông hàng hoá cho nền kinh tế, là công ăn việc làm của người dân. Chẳng thể vì một tí tiện lợi cho mình mà đẩy thế khó cho người khác.

Dân thế nào thì quan như thế, quan cũng từ dân mà ra. Bác đi làm ăn mà bị chúng nó hành thì bác cứ nằm lòng câu "do ăn ở" cho tôi.
Bác nghĩ cứ như thiên đường xhcn thế
Xe khách xe tải họ ko vô cao tốc vì chi phí cao, vì kinh tế, vì lợi nhuận chứ có ai cấm họ vô đâu :D

Hạng B2
8/2/22
332
464
63
Sau này thu toàn chặng SG-NT khoảng 500k cho xe con, tiết kiệm được 3-4 tiếng ngồi xe so với đi Quốc lộ. Tôi chọn cao tốc và mong nó thu phí sớm để đỡ bực mình cảnh 2 xe cont/tải dàn hàng ngang kéo theo hàng dài xe con phía sau.