Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Coi bộ hoành tráng quá ,mai em mò ra BH kiếm it zú nướng,khẹt khẹt !

Hạng B2
21/5/09
393
1
18
Vanganh nói:
Coi bộ hoành tráng quá ,mai em mò ra BH kiếm it zú nướng,khẹt khẹt !
Cái bác này, sao hứa chủ nhật này đi quận 07 mà ?

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Thì sáng -trưa bên Q7 rồi chiều-tối bên Bình Hòa vưỡn được mà ,dân chơi sợ gì mưa gơi

Hạng D
10/1/08
1.634
61
48
47
Khanh delta Mai ra nhe, E o Phan Thiet du ve som
P/s : E post dt

Hạng C
21/7/10
858
0
16
44
robert_nguyen nói:
Về đi em ơi, về đây ăn lẩu pín, uống bia ken. Về gấp PD ơi, em mong muốn cặp hạt giống OTC có giải nhưng trước mắt phải bước qua xác của em thì kết quả mới cao.

Tuần sau em mới về bác ơi. Về trước giả dc 1-2 ngày gì à. Đang chờ vé vớt.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
@PD: bên kia đã nhận bác vào standby đến ngày mai sẽ có kết quả, chờ nhé.

CN này có vài mem mới tính ra mắt, vậy khỏan bia đã có. Chắc anh em mình chỉ lo kiếm mồi thôi là đủ. Em và xxx_online cũng chưa ráp với nhau bao giờ nên độ phối hợp có thể ko cao, CN này thử tình hình coi sao nhé bồ tèo.

Tuần trước không đi chơi lễ nên lượm được cái này, up phát cho bồ em lên tinh thần cái :)
Cáp độ, cá độ- chinh chiến thôi các Bác ơi !!!

Hạng B2
21/5/09
393
1
18
Vanganh nói:
Thì sáng -trưa bên Q7 rồi chiều-tối bên Bình Hòa vưỡn được mà ,dân chơi sợ gì mưa gơi
Ừ đúng rồi bác, cứ thế nhé .

IV4705 nói:

CN này có vài mem mới tính ra mắt, vậy khỏan bia đã có. Chắc anh em mình chỉ lo kiếm mồi thôi là đủ. Em và xxx_online cũng chưa ráp với nhau bao giờ nên độ phối hợp có thể ko cao, CN này thử tình hình coi sao nhé bồ tèo.

Tuần trước không đi chơi lễ nên lượm được cái này, up phát cho bồ em lên tinh thần cái :)
Ậy dà, kiếm mồi chi nữa, để bác YV lấy khăn lông dê lau cúp cho sáng, nhiêu đó đủ rồi, uống là chính, an bao nhiêu.

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
Em biết là Bác YV khiêm tốn nên chỉ thò ra cái cúp hang 3. Coi như là đích, vấn đề chỉ còn đổi màu và số của cúp thôi, phải là số nhỏ, chứ số 3 to quá. nhen Bác ;)
IV4705 nói: