Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
robert_nguyen nói:
namanhtranbui nói:
Chủ nhật này chúc mấy bác cá độ có cá lớn (không cá bé) nhé. Em ra Hà Nội làm cái độ với anh em SFC Hà Nội

trời, bác online đi offline mấy ngày lễ không thấy partner em bận đi chinh chiến phía bắc sao ? chủ nhật này 8/5 không có chiến bác oi.
Ờ, giờ mới nhớ ra. Nhưng sao ai tuần này cũng bận hết, Bibono thì bên KIAF. Chắc chỉ còn cặp LeToan-HongLe chiến MinhKTS-Boeing : ngang tài ngang sức..lụm banh nè.
Thế này thì sao mà có hàng cho cuộc chiến sau giải các diễn đàn 15/5- đây ?????????
Các Bác thêm độ đê, mau mau mau mau

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
robert_nguyen nói:
hé hé hé hé hé hé , bác ghê thiệt nhỉ, biết hết mà làm như không biết. Định bóp cổ dreamteam của em 1 thùng ken đâu có dễ.
Thì có lúc cũng lơ ngơ lờ ngờ vậy mà Bác.
....để kiếm con nai. Thiệt xui là gặp nai có...sừng hết ;))

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Vừa nhận mật báo : Xe_online và YếnVi là bồ tèo trong trận chiến giải các diễn đàn 15/5. Ôi thôi thôi, thương thay cho các địch thủ.
Em ra kèo trên này luôn, Chủ nhật này ở Bình Hoà bác nào có hoặc ko tham gia giải trên thì vào chiến, cũng như bắt độ cho tất cả trình B còn lại đọc được tin này.
kakakakaka.
Cứ tự làm diều cái đã. ;))

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Em lại được đứng với Patner củ của Em đã từng vô địch , he.,,he
KhanhHuydelta

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
lycafe nói:
Em lại được đứng với Patner củ của Em đã từng vô địch , he.,,he
KhanhHuydelta
Chủ nhật này ra ta hùng bá với nhau trước đi Bác. Em cũng thích KhanhHuy, tính tình nhẹ nhàng mà vui.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
robert_nguyen nói:
9. khanhhuydelta + lycafe
15. IV4705 + xe_online

Hai cặp này có nhiệm vụ phất cờ khởi nghĩa.
Thôi rồi còn chi đâu em ơi. Anh em thì ae, chiến là chiến. Chủ nhật này ta xưng hùng bá truớc nhé cac ....chiến hĩu. Bình Hoà 16h. 8/5. 1 thùng cho tiệc sau giải 15/5.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
xe_online nói:
Vừa nhận mật báo : Xe_online và YếnVi là bồ tèo trong trận chiến giải các diễn đàn 15/5. Ôi thôi thôi, thương thay cho các địch thủ.
Em ra kèo trên này luôn, Chủ nhật này ở Bình Hoà bác nào có hoặc ko tham gia giải trên thì vào chiến, cũng như bắt độ cho tất cả trình B còn lại đọc được tin này.
kakakakaka.
Cứ tự làm diều cái đã. ;))
Ặc ặc.. hạ diều thấp xuống chút bác ơi coi chừng đứt dây, theo em biết thì nhóm B bên ngoài OTC xưng hùng bá cũng nhiều nơi lắm. Mình tuy có nhiều khả năng qua vòng giữ xe nhưng lạ nước lạ cái, xa sân nhà OTC cũng không dễ đâu nhá.