Hạng B2
8/5/09
224
493
63
IV4705 nói:
Ặc ặc.. hạ diều thấp xuống chút bác ơi coi chừng đứt dây, theo em biết thì nhóm B bên ngoài OTC xưng hùng bá cũng nhiều nơi lắm. Mình tuy có nhiều khả năng qua vòng giữ xe nhưng lạ nước lạ cái, xa sân nhà OTC cũng không dễ đâu nhá.

Em đồng ý với bác IV, lần này đi dễ khó về vì rất nhiều cặp mạnh và anh hùng Núp. Nhất là cặp Trung RF+Yonnexman. Tuy nhiên cứ cố gắng hết sức thôi bác Lycafe ơi

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chả có seo. Cuộc đời là cuộc chiến. Em thik đoạn chuẩn bị vào các trận Boxing. Cứ phải võ mồm cái cho nó sướng. Gởi giữ xe là muỗi- kheckheckh

Hạng B2
8/5/09
224
493
63
xe_online nói:
lycafe nói:
Em lại được đứng với Patner củ của Em đã từng vô địch , he.,,he
KhanhHuydelta
Chủ nhật này ra ta hùng bá với nhau trước đi Bác. Em cũng thích KhanhHuy, tính tình nhẹ nhàng mà vui.
Chủ nhật này nếu bác Lycafe có thể sắp xếp thì hẹn em ra sân Bình Hoà học hỏi cặp ứng viên Xeonline-IV nhé

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
CN này Em bận đưa gia đình đi Phan thiết rồi, vì ngày lể không đi vì sợ đông, Em rất tiếc. Nhưng Em sẽ cố gắng tập luyện,
Bác Khanhhuy delta chúng ta cứ dùng chiến thuật củ chứ Bác.

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
Bác rôb ợt chém què giò partner đi, em về SG xin vào đứng chung với bác. Em cũng mới luyện cú xà xẻo của bác, mình chém cặp yến vy chơi. Hehehe

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Ủa em nhớ đâu có gây thù chuốc óan gì mà hẹn hò lôi em ra xà xẻo là sao cà?

Mà thôi, ai chứ PD & Rôbợt chả sợ mấy :). Đứng với xe_online bồ em đập smash 1 phát là đối phương tèo rùi, em chả cần đánh đấm gì :D

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
Em mà ở SG thì CN em cũng kêu robert ra BH xin đĩa nhũ nướng của 2 bác.

BTW, bác xem xét giùm, giờ bảo lãnh cho em dc ko ạ? Vả lại đăng kí sau thì em sẽ đc bốc thăm chia cặp thế nào? Em xin chính thức tham gia giải này, vì em được về SG sớm trước 2 ngày.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
@PD: để em sẽ check lại với BTC, không chắc chắn là còn đâu nhé. Nếu bác chắc chắn tham gia thì để em cố gắng tác động xem sao.

Nếu còn chỗ thì nhóm standby & đăng ký trễ phải bốc thăm đứng với nhau thôi. Giải nào cũng ngán nhất là các cặp vớt giờ chót, tòan chơi bốc lửa không àh.

P/S: Nhũ nướng thì em sẽ mời bác, bọn em chỉ xin lại cái lẩu pín & thùng bia thôi :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Gom giải thưởng "độ" cho các trận đại chiến chiều CN 8/05 như sau:
1- Hineiken: 2 thùng = 48 lon
2- Zú zê nường : 3 dĩa
3- Lẫu: 2 Cái
4- Thịt ze nướng : 3 dĩa
.............................
Số người tham gia "kịch" khoảng 12pers. Bình quân 4cans/per. Vừa đẹp, vui, thân thiện....