Tập Lái
14/4/11
42
12
8
Bác rô bét nguyễn này cũng ghê quá nhỉ! Hôm nào cho e thọ giáo với Bác nhé!

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
robert_nguyen nói:
Bác cùlần choi ăn gian quá, ủng hộ rồi bỏ chạy là sao ? bác chủ thớt xe-online phải xử mấy tay chuyên châm dầu vào lửa rồi bỏ chạy mới được nhé.
Ờ ờ, bác nói làm em thấy xấu hổ quá. Thôi, em lại suy nghĩ thêm vụ đánh giải, hoặc không thì hôm đó em ra cổ vũ cho bác được ko? Bác muốn em bắn què cặp nào thì cứ nói nhé :D

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
robert_nguyen nói:
Lại thế nữa rồi, đi công tác không tham gia giải được rồi bây giờ đòi ra cổ vũ ? bác làm em mất lòng tin bác đó nhé PD. Bác bắn què chân người ta làm gì, để họ tự bị chuột rút hay hơn chứ, hehehe.

Bác đừng truy sát em chứ, vì cái lịch ct của em nó đang dao động quanh ngày đó nên em ko dám làm càn. Nếu ko phải đi thì em ra đó cổ vũ cho gà mình thôi. Em cũng muốn được chơi lắm chứ bộ.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
robert_nguyen nói:
Thấy chưa, partner em chinh chiến từ nam chí bắc. Em mà lên tiếng khớp kèo là bồi thường 1 thùng kia như Iso+Bibono rồi. Hai bác này chưa thấy lên tiếng vụ này nhé, đề nghị xeonline xử vụ này. nếu không em đổi nick bác thành xe-offline đó.
@ Robợt: Quân ta và quân mình luôn sủng ái tinh thần tự giác, nên họ biết phải làm gì mà bác.
@all: Chúng ta có quan hệ rộng với Quốc vương Campuchia- thành ra công cụ phương tiện đầy đủ trong tay rồi nên tuần có giải các diễn đàn ta chiến nhé các Bác.

Hạng B2
21/5/09
393
1
18
Em thống nhất ý kiến của bác robert là ngày 15-5 xử kèo bỏ cuộc, bác robert hoặc bác xe online lên chương trình đi .

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
bibono nói:
Em thống nhất ý kiến của bác robert là ngày 15-5 xử kèo bỏ cuộc, bác robert hoặc bác xe online lên chương trình đi .
Thì em đã nói công cụ phương tiện có đủ rồi nên ngày đó ta khai Lễ luôn. Thường các giải của diễn đàn khác ko có tăng ăn nhậu, vì vậy cuối giải 15/5 thì nhà ta sẽ tổ chức. Công cụ sẽ gồm : xử các kèo bỏ cuộc, xử các kèo thắng-thua nhau, xử các kèo đấu bên ngoài, các kèo ủng hộ....cả đống vậy nên dư sức chơi hen Bác ;).
Các Bác reconfirm lại các kèo vào 8/5này nhé.
Hiện có : Xe_online- Lycafe chiến cùng Rôbợt-Nam trần trụi.
...

namanhtranbui nói:
Chủ nhật này chúc mấy bác cá độ có cá lớn (không cá bé) nhé. Em ra Hà Nội làm cái độ với anh em SFC Hà Nội

trời, bác online đi offline mấy ngày lễ không thấy partner em bận đi chinh chiến phía bắc sao ? chủ nhật này 8/5 không có chiến bác oi.

Last edited by a moderator: