Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
gần nhất ok bác nhưng hiện tại có kẹt phà sửa cầu gì ko bác?
Phà Vàm Cống là điểm đen kẹt xe nha bác, đi canh giờ qua phà lúc nửa đêm hay gần sáng thì OK còn ban ngày (nhất là cuối tuần) thì nối đuôi rồng rắn.
Bác nên cân nhắc đi đường QL91 qua Cần Thơ, xa hơn tầm 30km nhưng khỏi chờ phà, đường mới sửa ngon lành chạy max speed đảm bảo tới LX sớm hơn đi phà Vàm Cống.

• Like
Reactions: MisterNo
Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Phà Vàm Cống là điểm đen kẹt xe nha bác, đi canh giờ qua phà lúc nửa đêm hay gần sáng thì OK còn ban ngày (nhất là cuối tuần) thì nối đuôi rồng rắn.
Bác nên cân nhắc đi đường QL91 qua Cần Thơ, xa hơn tầm 30km nhưng khỏi chờ phà, đường mới sửa ngon lành chạy max speed đảm bảo tới LX sớm hơn đi phà Vàm Cống.
mình cũng định đi theo lt này , cám ơn bác nhé

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Đi cung đg này về k khóc e phong làm thánh, cung đg này cũng đc 1 bác trên này vẽ cho, e đi rồi và bao giờ đi nữa, hối hận cực kỳ, cung đg này rất ít xe 4B đi và hầu như k có chiếc xe khách nào (PTrang, Thành Bưởi...) chui đầu vô cả, các bác có đk đi 1A sẽ tốt hơn

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
31/3/10
1.637
988
113
Sì Gòn
Đi cung đg này về k khóc e phong làm thánh, cung đg này cũng đc 1 bác trên này vẽ cho, e đi rồi và bao giờ đi nữa, hối hận cực kỳ, cung đg này rất ít xe 4B đi và hầu như k có chiếc xe khách nào (PTrang, Thành Bưởi...) chui đầu vô cả, các bác có đk đi 1A sẽ tốt hơn
Thấy đi bình thường có gì mà khóc vậy B. mới đi Tân Châu hôm thứ 4
Đúng là cung đường này chẳng có 1 chiếc xe khách nào cả, nếu xe hỏng chỉ có nước khóc mà thôi

• Like
Reactions: ngidinh and VNET
Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Thấy đi bình thường có gì mà khóc vậy B. mới đi Tân Châu hôm thứ 4
Đúng là cung đường này chẳng có 1 chiếc xe khách nào cả, nếu xe hỏng chỉ có nước khóc mà thôi
Đường đi ổn ko bác? mình chạy sedan

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Đường đi ổn ko bác? mình chạy sedan
Em đi hoài, thấy đường tốt mà. Có đoạn Tràm Chim ra QL30 hơi hẹp nếu đi sedan lúc tránh xe ngược chiều thì cẩn thận xíu thôi. Đường này xe khách không đi nhưng du lịch chạy đầy mà

• Like
Reactions: ngidinh and ngotpro
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Em đi hoài, thấy đường tốt mà. Có đoạn Tràm Chim ra QL30 hơi hẹp nếu đi sedan lúc tránh xe ngược chiều thì cẩn thận xíu thôi. Đường này xe khách không đi nhưng du lịch chạy đầy mà
đi theo lộ trình của e thì không ra QL 30 . đến TAM NÔNG rẻ phải đi ĐT 843- 842 ra HỒNG NGỰ

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
không biết bác đi ntn. nhưng e đi thường xuyên vẫn lộ trình không có gì cả. đường vắng chạy tốt tốc độ trung bình có thể 70-80km/h. e qua Phà Tân châu chạy không nghĩ đến hết cao tốc từ 4h-4h30

• Like
Reactions: ngotpro and VNET