Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Bác đi đường này chưa? Giờ có nhiều lựa chọn tới thạnh hoá đi về trường xuân hoặc về kênh 79.em trước đi trường xuân h đi kênh 79 đường rộng bao đẹp 100km/h sendan đi phẻ re
Lúc đầu theo a Gồ chỉ đg này sau đc 1 bác trên OS bày vẽ cho tuyến Tràm Chim thế là hối k kịp

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Tên đg? Nếu là 819 đề nghị bác coi lại cung đg đc đề cập bên trên
Đường đi Hồng Ngự qua Tràm Chim là ĐT843, ĐT842 liên quan gì tới ĐT819 (đi biên giới Cam, không hề qua Tràm Chim) ở đây. Bác chủ đã chia sẻ rõ lộ trình và cả bản đồ chi tiết ở bài viết đầu tiên rồi

• Like
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Bác VNET đọc kỹ lại nội dung trên đi nếu k hiểu nữa đề nghị bổ não ra coi thử trong chứa gì

• Like
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Bác VNET đọc kỹ lại nội dung trên đi nếu k hiểu nữa đề nghị bổ não ra coi thử trong chứa gì
Bác nên dungf lời lẻ lịch sự thể hiện là người có văn hóa dù trong comment. E thành thật sory bác và xin mời bác ngưng cm trong thớt này.

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Bác nên dungf lời lẻ lịch sự thể hiện là người có văn hóa dù trong comment. E thành thật sory bác và xin mời bác ngưng cm trong thớt này.

Cám ơn lời mời nhưng rất tiếc e k nhận, e đã từng là nạn nhân của kiểu chỉ đg thiếu TRUNG THỰC này vì sự tự hào địa phương nơi đó mà xuề xòa cho rằng đg tốt, e chỉ ra chẳng đc lợi lộc cắc bạc gì chỉ là để người khác k tiếp tục dẫm ô mấy cái bẫy tượng tự kiểu này trên OS. E cũng k rãnh mà tối ngày phản biện lại mấy cái bẫy vậy đâu, cố hết sức làm đc gì thì làm tích đức cho con cái.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Cám ơn lời mời nhưng rất tiếc e k nhận, e đã từng là nạn nhân của kiểu chỉ đg thiếu TRUNG THỰC này vì sự tự hào địa phương nơi đó mà xuề xòa cho rằng đg tốt, e chỉ ra chẳng đc lợi lộc cắc bạc gì chỉ là để người khác k tiếp tục dẫm ô mấy cái bẫy tượng tự kiểu này trên OS. E cũng k rãnh mà tối ngày phản biện lại mấy cái bẫy vậy đâu, cố hết sức làm đc gì thì làm tích đức cho con cái.
Bác đi Châu Đốc cách đây bao lâu rồi ?
Đọc các comment trên đây, hoặc 50/50 cho cung đường này (bao gồm cả cung đường em đi là hẹp) hoặc 100% đồng ý cung đường chạy tốt. Vậy nếu bác không mới đi lại đây hoặc bác bị sự cố gì thì bác không đến nỗi phải cay cú như vậy.
Em không theo ai, em chỉ theo đa số.

• Like
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Ok bác. E hiểu quan điểm của bác. Trong đây không ai có lợi ít gì khi chỉ những cung đường mình đi qua. Chỉ đơn giản là share những gì mình đã biết. Có thể đối với bác là thừa. Nhưng 1 số người vẫn cần.
Vấn đề đường bác nói là xấu thì đúng 100%. Không đường nào mà đạt chuẩn để đi xe im cả kể cả bác đi xe mấy tỉ nó vẫn xóc vẫn ồn. Nhưng e dám cam đoan chỉ có đoạn từ tân an đến thạnh hóa là không tốt bằng những đoạn còn lại.

Hạng F
14/3/13
5.958
141.199
113
Phong Lăng Độ
Khoảng 4 tháng nay , tuần nào em cũng có chuyến đi Hồng ngự . Lộ trình của em như sau : An sương - Đức hòa - thạnh hóa N2 - tân thạnh - Đường kênh 79 ( DT 819 ) - tân hưng - tân phước ( 831) - Hồng ngự ( 842 ). tổng lộ trình khoảng 170 km , thời gian đi 3 giờ . Đường đi rất ổn đặc biệt DT 819 có thể chạy 120km/h
Bác đi giống em quá đường chạy ngon

• Like
Reactions: consol