Hạng D
26/3/15
1.425
23.879
113
Chúc mừng bác, công nhận chiếc này ở ngoài nhìn đẹp.
Đoạn cán bộ đăng ký hỏi thăm là để anh em tiện "vui vẻ" với nhau đó, chứ mấy ảnh cáo lắm, dễ gì...

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
12/7/22
156
222
43
35
Chúc mừng bác chủ. HRV bản G này ngoại trừ ồn và bộ ghế nỉ thì mình đánh giá nó đáng đồng tiền trong phân khúc CUV hạng B.

Hạng B2
12/7/22
156
222
43
35
Em từng leo lên con HRV đời 2020, hàng ghế sau rộng thực sự đấy nhưng em ghét cái cửa gió điều hòa thổi thẳng vào ngực người ngồi ghế trước.
HRV bản 2023 này mình thấy rộng rãi, người 1m8 ngồi vào vẫn còn khoảng 20cm để duỗi chân.
Éo hiểu có nhiều thánh cứ câu cửa miệng HRV chật. Chắc chật với người cao 2m quá. Xe hạng B à cứ đòi phải rộng rãi cỡ như Kia Carnival bản 6 ghế mới chịu.

Hạng B2
12/7/22
156
222
43
35
Chúc mừng bác lụm đc cái xe. nhưng thắc mắt
1/"khi đi đăng ký thì cán bộ CA khen xe đẹp, hỏi xe này tỷ mấy? mình cười bảo xe này có 700 thôi anh! anh CA bảo “xe 700 mà nhìn đẹp dữ hè” Ông công an nào méo biết con này hàng rẻ bèo, lấy đếch đâu ra hàng tỷ. hơn nữa hồ sơ đi đăng ký cái hóa đơn đó ko đọc đc sao.(nếu có thiệt chắc thể loại mới ra trường cái chát.
2/ xe chật thấy mợ chớ rộng rãi gì, so với seltos, creta, cà rốt, cx5 thì có thể nói bạn HRV này chật nhất đám mà.
Chật nhất đám kia là CX5 nhé bạn, sao đó tới Toy Cross. Còn Creta, Seltos độ thoải mái ngang ngừa với HRV.
Ý bạn nói là người cao trên 2m ngồi chật đúng ko. Dân Việt mình toàn < 1m8 -> nên cơ bản ngồi HRV thoải mái.

• Haha
Reactions: HoaDuy
Tập Lái
1/8/23
2
0
1
61
chúc mừng anh mua đc con xe ưng ý.
nhưng a đừng nói xạo nha, con này chật bỏ mịa chứ rộng gì.
Tuyệt ! Mình cũng đang chờ cơ hội sắm luôn rs đây, miễn sao phù hợp vs mình là được, Hon da rất lành và chi phí bảo dưỡng ok mà

Tập Lái
1/8/23
2
0
1
61
Mình đang lăn tăn giữa con city rs và con này, vì nhu cầu của 2 vk chk chỉ vậy, đi gần đi xa đều ok. Tiết kiệm, bền bĩ với Hon da, công nghệ an toàn ok, lắp thêm 4 cái cảm biến lùi phía sau nữa là luồn lách khắp nơi được