Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Oái oái,bác mà nói vậy mấy bác kia hùn tiền mua dầu ăn tặng 2 anh em mình là chít đó bác!:p:D
Em đeo đồng hồ thường mà bác,em bị nó lột sạch 2 lần nên tởn rồi bác ạ,thôi thì khi nào về lại xứ thiên đường rồi mua cũng chưa muộn chứ ở bên này đất khách quê người khoe của nó vặt cho ko còn cọng lông!:D
Nồi nào úp vung đó. Bác Rô nhìn phong sương khỏe mạnh thế kia thì kg lẽ chị nhà thua kém. Chẳng bất ngờ khi bác ấy đi vắng mấy thằng bạn nó cứ lượn lờ trước ngõ....

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Hôm qua phó nháy hội Cam vô Sì phố có dẫn bác Thanh đi tậu máy ảnh chưa?
E mới đọc được có vài trang đầu hướng dẫn sử dụng là ngủ tốt.
Lúc này hết máu me như hồi trẻ. Lúc đó mua được gì mới có khi thức trắng đêm mày mò nghiên cứu.

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Nồi nào úp vung đó. Bác Rô nhìn phong sương khỏe mạnh thế kia thì kg lẽ chị nhà thua kém. Chẳng bất ngờ khi bác ấy đi vắng mấy thằng bạn nó cứ lượn lờ trước ngõ....
Hihi cảm ơn bác K,cũng chẳng giấu gì bác bx em 2 lửa rồi nhưng cũng còn mướt lắm bác,nhưng kệ em cũng đâu có thua kém gì,em nói rồi em ở nhà mà có điều tiếng gì là anh giải quyết trong vòng 1 nốt nhạc ko cần suy nghĩ,tiền bạc túi xách giày dép toàn hàng hiệu em gửi về có thiếu gì đâu,anh mà bỏ em thì sẽ có rất nhiều các em trẻ đẹp xin chết nhưng em thì sẽ ko kiếm đc người nào khác như anh đâu,vậy là sợ luôn bác ạ!:D

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Lâu thấy vắng bác Thắng sáng e có nt hỏi thăm. Bác đang bị công việc nó vật. (Kg biết thật kg hay mấy bà phường, ấp, xóm.. vật).
Bác nào rảnh thì alo thăm bác ấy cái.

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Hôm qua phó nháy hội Cam vô Sì phố có dẫn bác Thanh đi tậu máy ảnh chưa?
E mới đọc được có vài trang đầu hướng dẫn sử dụng là ngủ tốt.
Lúc này hết máu me như hồi trẻ. Lúc đó mua được gì mới có khi thức trắng đêm mày mò nghiên cứu.
Hôm nào thử tay nghề phó nháy của bác đi,có tấm nào thì phọt lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé bác!