Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Hihi cảm ơn bác K,cũng chẳng giấu gì bác bx em 2 lửa rồi nhưng cũng còn mướt lắm bác,nhưng kệ em cũng đâu có thua kém gì,em nói rồi em ở nhà mà có điều tiếng gì là anh giải quyết trong vòng 1 nốt nhạc ko cần suy nghĩ,tiền bạc túi xách giày dép toàn hàng hiệu em gửi về có thiếu gì đâu,anh mà bỏ em thì sẽ có rất nhiều các em trẻ đẹp xin chết nhưng em thì sẽ ko kiếm đc người nào khác như anh đâu,vậy là sợ luôn bác ạ!:D
Phụ nữ có con thì chồng kg còn là ưu tiên nữa. Chỉ xem là cái máy cày đi cày kiếm cơm lo cho con của bả, người mà bả phải mang nặng đẻ đau, thức khuya dậy sớm khổ cực thôi. Chồng suy cho cùng thì cũng là người dưng mà, có máu mủ ruột rà gì đâu mà nghĩ về chả nhiều cho mệt óc?
E cũng bị đày đi làm oversea nhiều rồi nên cũng hiểu suy nghĩ mấy bả.

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Phụ nữ có con thì chồng kg còn là ưu tiên nữa. Chỉ xem là cái máy cày đi cày kiếm cơm lo cho con của bả, người mà bả phải mang nặng đẻ đau, thức khuya dậy sớm khổ cực thôi. Chồng suy cho cùng thì cũng là người dưng mà, có máu mủ ruột rà gì đâu mà nghĩ về chả nhiều cho mệt óc?
E cũng bị đày đi làm oversea nhiều rồi nên cũng hiểu suy nghĩ mấy bả.
Bởi vậy làm gì thì làm đờn ông chúng mềnh cứ phải thủ thế cho chắc ăn,quỹ đen quỹ trắng ít nhiều cũng phải có chứ bác nhỉ?:p:D

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Các bác ở nhà có vẻ ít tập thể thao nhỉ?mỗi tuần dành vài tiếng tập như bác Th là tuyệt rồi,ở cái xứ giãy chít này bọn nó sợ chít sớm hay sao mà mấy cái phòng tập lúc nào cũng đông nghẹt người rồi sáng thứ 7 và chủ nhật thấy chạy đầy ngoài đường luôn.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Các bác ở nhà có vẻ ít tập thể thao nhỉ?mỗi tuần dành vài tiếng tập như bác Th là tuyệt rồi,ở cái xứ giãy chít này bọn nó sợ chít sớm hay sao mà mấy cái phòng tập lúc nào cũng đông nghẹt người rồi sáng thứ 7 và chủ nhật thấy chạy đầy ngoài đường luôn.
Tuổi trẻ: phung phí sức phẻ để kiếm xèng
Xế chiều: phung phí xèng nhằm kiếm lại sức phẻ.

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Bởi vậy làm gì thì làm đờn ông chúng mềnh cứ phải thủ thế cho chắc ăn,quỹ đen quỹ trắng ít nhiều cũng phải có chứ bác nhỉ?:p:D
Vụ quỹ thì chắc chắn phải có rồi bác ạ. Hồi giữa năm trc khi đi Nam Phi ông già dúi cho e vài chục ngàn Obama nói giữ giùm bố, nhưng cấm k đc nói cho mẹ biết. E ngạc nhiên quá k biết ông già giấu cách gì hay quá trong khi thẻ ATM bà già giữ :3dbachoc:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Hôm qua phó nháy hội Cam vô Sì phố có dẫn bác Thanh đi tậu máy ảnh chưa?
E mới đọc được có vài trang đầu hướng dẫn sử dụng là ngủ tốt.
Lúc này hết máu me như hồi trẻ. Lúc đó mua được gì mới có khi thức trắng đêm mày mò nghiên cứu.
Em đang nghiên cứu phô tô để học hỏi đây bác ơi, bao la quá!
Nghiền ngẫm xong, thấy ai ở trên mạng cũng kêu khóc, đau khổ nghe ghê quá!
Chẳng biết phải làm sao đây!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Hôm qua phó nháy hội Cam vô Sì phố có dẫn bác Thanh đi tậu máy ảnh chưa?
E mới đọc được có vài trang đầu hướng dẫn sử dụng là ngủ tốt.
Lúc này hết máu me như hồi trẻ. Lúc đó mua được gì mới có khi thức trắng đêm mày mò nghiên cứu.
Em dắt phó nháy đi Xả stress bác K ạ! Hêhê hê

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Hihi cảm ơn bác K,cũng chẳng giấu gì bác bx em 2 lửa rồi nhưng cũng còn mướt lắm bác,nhưng kệ em cũng đâu có thua kém gì,em nói rồi em ở nhà mà có điều tiếng gì là anh giải quyết trong vòng 1 nốt nhạc ko cần suy nghĩ,tiền bạc túi xách giày dép toàn hàng hiệu em gửi về có thiếu gì đâu,anh mà bỏ em thì sẽ có rất nhiều các em trẻ đẹp xin chết nhưng em thì sẽ ko kiếm đc người nào khác như anh đâu,vậy là sợ luôn bác ạ!:D
Nói vậy chứ k đc mất cảnh giác bác ạ. Phụ nữ bình thường thì k sao chứ có tý hơi men vào là dễ sa ngã lắm, nhiều khi chỉ 1 phút yếu lòng là k quay đầu lại đc. E nói thế vì suy ra từ bản thân mình, khi đi công tác với chị e có gia đình, vào bar làm vài chai là dễ lên giường lắm. Vậy nên bác tranh thủ xúc xèng rồi về sớm. Cẩn thận vẫn hơn bác ạ :)

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Em đang nghiên cứu phô tô để học hỏi đây bác ơi, bao la quá!
Nghiền ngẫm xong, thấy ai ở trên mạng cũng kêu khóc, đau khổ nghe ghê quá!
Chẳng biết phải làm sao đây!
đọc sách hướng dẫn cho biết nút nào làm gì rồi cứ thế mà bấm. Từ từ thấy xấu chỗ nào học thêm chỗ đó hehe