Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Nói vậy chứ k đc mất cảnh giác bác ạ. Phụ nữ bình thường thì k sao chứ có tý hơi men vào là dễ sa ngã lắm, nhiều khi chỉ 1 phút yếu lòng là k quay đầu lại đc. E nói thế vì suy ra từ bản thân mình, khi đi công tác với chị e có gia đình, vào bar làm vài chai là dễ lên giường lắm. Vậy nên bác tranh thủ xúc xèng rồi về sớm. Cẩn thận vẫn hơn bác ạ :)
Chú Bơm thế, mai em Rô nó về luôn Chừ!!!

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Nói vậy chứ k đc mất cảnh giác bác ạ. Phụ nữ bình thường thì k sao chứ có tý hơi men vào là dễ sa ngã lắm, nhiều khi chỉ 1 phút yếu lòng là k quay đầu lại đc. E nói thế vì suy ra từ bản thân mình, khi đi công tác với chị e có gia đình, vào bar làm vài chai là dễ lên giường lắm. Vậy nên bác tranh thủ xúc xèng rồi về sớm. Cẩn thận vẫn hơn bác ạ :)
Đồng ý với bác C. Vợ có gì mà bác xử lý một nốt nhạc thì chỉ được phần bác thôi. 2 nhóc tính sao? Giàu có mấy mà kg đủ cả ba mẹ thì chúng vẫn sẽ bị dị tật trong tâm hồn thôi bác. Có gì thì bác cũng có một phần lỗi vì xa gia đình quá lâu.

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Vụ quỹ thì chắc chắn phải có rồi bác ạ. Hồi giữa năm trc khi đi Nam Phi ông già dúi cho e vài chục ngàn Obama nói giữ giùm bố, nhưng cấm k đc nói cho mẹ biết. E ngạc nhiên quá k biết ông già giấu cách gì hay quá trong khi thẻ ATM bà già giữ :3dbachoc:
Hía hía vậy là em giống bác,cứ phải thủ cho chắc bác ạ!
Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!
:D

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Hihi cảm ơn bác K,cũng chẳng giấu gì bác bx em 2 lửa rồi nhưng cũng còn mướt lắm bác,nhưng kệ em cũng đâu có thua kém gì,em nói rồi em ở nhà mà có điều tiếng gì là anh giải quyết trong vòng 1 nốt nhạc ko cần suy nghĩ,tiền bạc túi xách giày dép toàn hàng hiệu em gửi về có thiếu gì đâu,anh mà bỏ em thì sẽ có rất nhiều các em trẻ đẹp xin chết nhưng em thì sẽ ko kiếm đc người nào khác như anh đâu,vậy là sợ luôn bác ạ!:D
Nói thì là nói vậy, chứ trong thực tế lại không phải như vậy đâu!!! Đàn bà vốn dĩ là giống Cái ngu dốt (về suy nghĩ gia đình, tình dục), chúng luôn ở trong trạng thái bị động, bị gạ gẫm, lôi kéo, cuốn hút lên giường!
Lúc đó Chúng chẳng còn biết gì là hậu hoạn, là đạo đức, là gia đình. Bản năng là Dạng ra cái đã!!! Còn all kệ Mẹ nó đi!
Nếu không như thế, ko phải là đàn bà!
Mềnh bỏ vợ nhiều lần rồi, xét về mọi khía cạnh cuộc đời chẳng hay ho gì cả, bản thân bị tổn thương, con cái bị hụt hẫng chẳng có gì bù đắp được!
Gia đình tan hết, đồng tiền ko mang lại cho thằng đàn ông niềm hạnh phúc.
Khổ cho all mọi thành viên trong gia đình!
Hạ sách khi chia!!!

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Hía hía vậy là em giống bác,cứ phải thủ cho chắc bác ạ!View attachment 190710 :D
Vợ e còn trẻ, lại đang đi học nên thỉnh thoảng e bơm cho ít tiền là vui lắm rồi, chả bg hỏi e có bi nhiu tiền cả. Nhưng cái gì cũng có tính 2 mặt của nó cả, như vơ e nó chả lo gì nên e phải lo tất:3dkhoc:

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Bác nói vậy làm em cũng giựt mình lo lắng:)mới bữa hôm rồi thấy nói sinh nhật bà chị rồi mấy chị em vô bar,thấy vợ em nói vô trong đó vui ơi là vui em nói ngay vô đó rất phức tạp,ko có gì là vui cả vậy mà vợ em cứ nói mấy chị em chỉ sn mới vô đó thôi chứ có bao giờ đi đâu.Em nói luôn ko biết trước điều gì cả,lần 1 vui rồi sẽ có lần 234.vậy mà giận em từ hôm đến nay nói em cấm đoán thế này thế kia,em điên lên nói luôn, thì em cứ làm những việc mình thích đi rồi đừng có hối hận.