Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Vợ e còn trẻ, lại đang đi học nên thỉnh thoảng e bơm cho ít tiền là vui lắm rồi, chả bg hỏi e có bi nhiu tiền cả. Nhưng cái gì cũng có tính 2 mặt của nó cả, như vơ e nó chả lo gì nên e phải lo tất:3dkhoc:
Vợ anh và vợ chú còn trẻ nên không biết lo toan.
Nhà trồng được nên nó cứ hái thôi, cần gì biết??? Hêhê

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Chụp manual nó có cái thú riêng bác ơi. Riết chỉ cần liếc phát là biết f/2.8 thì phải iso mấy tốc bao nhiêu:3duongbia::3duongbia:
Đúng là như vậy đó bác, nhưng khi chụp lén gái thì tốc độ là trên hết. Chụp lén mà đợi chỉnh tiêu cự với lấy nét xong nhẹ thì e nó che mặt, nặng thì ăn đấm ( bồ nó đấm):D

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Bác nói vậy làm em cũng giựt mình lo lắng:)mới bữa hôm rồi thấy nói sinh nhật bà chị rồi mấy chị em vô bar,thấy vợ em nói vô trong đó vui ơi là vui em nói ngay vô đó rất phức tạp,ko có gì là vui cả vậy mà vợ em cứ nói mấy chị em chỉ sn mới vô đó thôi chứ có bao giờ đi đâu.Em nói luôn ko biết trước điều gì cả,lần 1 vui rồi sẽ có lần 234.vậy mà giận em từ hôm đến nay nói em cấm đoán thế này thế kia,em điên lên nói luôn, thì em cứ làm những việc mình thích đi rồi đừng có hối hận.
Đàn bà nó không thể nghĩ xa, trông rộng như đàn ông, bác nói thế nó không hiểu được ý nghĩa sâu xa của câu nói đâu!
Xa nhà và sống trong xã hội hiện đại bây giờ, phức tạp lắm!!!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Đúng là như vậy đó bác, nhưng khi chụp lén gái thì tốc độ là trên hết. Chụp lén mà đợi chỉnh tiêu cự với lấy nét xong nhẹ thì e nó che mặt, nặng thì ăn đấm ( bồ nó đấm):D
Vậy là bác chụp lén chưa tới rồi. Em chụp lén là nó phải chủ động xin lỗi em nữa. Sau đó thì... "ko sao em, chụp em 1 tấm nhé" blah blah blah =))

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
V
Bác nói vậy làm em cũng giựt mình lo lắng:)mới bữa hôm rồi thấy nói sinh nhật bà chị rồi mấy chị em vô bar,thấy vợ em nói vô trong đó vui ơi là vui em nói ngay vô đó rất phức tạp,ko có gì là vui cả vậy mà vợ em cứ nói mấy chị em chỉ sn mới vô đó thôi chứ có bao giờ đi đâu.Em nói luôn ko biết trước điều gì cả,lần 1 vui rồi sẽ có lần 234.vậy mà giận em từ hôm đến nay nói em cấm đoán thế này thế kia,em điên lên nói luôn, thì em cứ làm những việc mình thích đi rồi đừng có hối hận.
Vu đi bar bác phải đặc biệt lưu ý nhé. Trong đó toàn trai xinh gái đẹp, cộng với men rượu & nhạc nữa nên dễ phát sinh tình cảm lắm. Hồi chưa vợ e hay vào chốn đó nên e hiểu rõ lắm. Đa phần trc khi vào chỉ nghĩ đơn giản là giải trí lành mạnh, nhưng vào đó hoàn cảnh đưa đẩy lắm. E thì k thik thể loại phụ nữ có gia đình, chứ nếu thik thì cũng chén đc khối cô.

Hạng F
24/11/13
9.041
53.564
113
Các a đi chơ thì đc, nguòi ta lâu lâu đi bar xíu mà mấy a cấm đoán, e bơm tý :3dcuoi:

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Đồng ý với bác C. Vợ có gì mà bác xử lý một nốt nhạc thì chỉ được phần bác thôi. 2 nhóc tính sao? Giàu có mấy mà kg đủ cả ba mẹ thì chúng vẫn sẽ bị dị tật trong tâm hồn thôi bác. Có gì thì bác cũng có một phần lỗi vì xa gia đình quá lâu.
Đấy là em chỉ nói đến tình huống xấu nhất xảy ra thôi bác,còn thực tế ko đến lỗi vậy đâu ,em cũng thường nói với vợ em em xa gd để kiếm tiền về cho em và con đầy đủ thoi,chứ anh bên này cũng có sung sướng gì đâu,mỗi người chịu thiệt 1 tí còn chuyện gì đến nó sẽ phải đến thôi đúng ko các bác.

Hạng F
24/11/13
9.041
53.564
113
V
Vu đi bar bác phải đặc biệt lưu ý nhé. Trong đó toàn trai xinh gái đẹp, cộng với men rượu & nhạc nữa nên dễ phát sinh tình cảm lắm. Hồi chưa vợ e hay vào chốn đó nên e hiểu rõ lắm. Đa phần trc khi vào chỉ nghĩ đơn giản là giải trí lành mạnh, nhưng vào đó hoàn cảnh đưa đẩy lắm. E thì k thik thể loại phụ nữ có gia đình, chứ nếu thik thì cũng chén đc khối cô.
Lâu lâu làm phi công bữa thử cảm giác sao :)

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
V
Em biết tính vợ em mà bác,nó ít đua đòi lắm,em chỉ sợ mấy bà chị vợ em thôi,thấy vợ em có tiền là dụ dỗ rồi dễ sa ngã lắm.mà mấy bả thì lúc ở nhà em biết cũng chẳng đàng hoàng gì.