Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Em ủng hộ ý tưởng của bác HT Poorguy!
Gần đây nhất là trong buổi off ngày 8/3 ở Long Hải, có 1 bà cả của 1 bác trong đoàn cũng muốn chụp 1 bộ ảnh lưu niệm nhưng hôm đó em bận với chương trình off nên không thực hiện được.

Về thời gian, trong tháng 8 thì em rảnh nên có thể chọn bất kỳ chủ nhật nào. Theo em, quan trọng là các "mẫu" bà cả hoặc F1, có gia đình nào đăng ký đi chụp không thì mới tổ chức được, hoặc nếu có nhiều gia đình đăng ký chụp thì em cũng cần kêu gọi đủ số lượng tay súng của GMFC.

Vậy, theo em thì các bác có thể bắt đầu đăng ký từ bây giờ luôn, đến buổi off cafe ngày 3/8 chúng ta sẽ chốt chương trình luôn. Em tạm đưa ra mẫu đăng ký như dưới đây:

1. Nick A: bà cả làm mẫu (nếu thích chụp phong cách / chủ đề gì thì có thể ghi chú luôn, nếu không ghi cụ thể thì sẽ do BTC set up)
2. Nick B: bà cả & F1 làm mẫu ...
3. Nick C: phó nháy
4. Nick D: stylist
5. Nick E: hắt sáng, hehe ...
....

Mời các bác các mợ đăng ký luôn! Em xin mở màn:
1. Captiva_11: phó nháy
2. ...
Em xin dang ky Nick thinguyen : chỉnh sửa photoshop :3dcuoi:

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Không có bác nào đăng ký mẫu nam hoặc mẫu nhí nhỉ, em đăng ký và post hình trước vậy:

• Like
Reactions: newbee
Hạng D
Woah bác Cáp chụp đẹp và mẫu cũng OK nhưng em chỉ góp ý chút: đúng ra bác phải để thứ tự hình lại 1 chút thì đúng hơn: đến KS chào ngày mới, vui vẻ chờ đợi và .... thất vọng (buồn) sau khi shot xong kakaka

• Like
Reactions: Cap.11
Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
Woah bác Cáp chụp đẹp và mẫu cũng OK nhưng em chỉ góp ý chút: đúng ra bác phải để thứ tự hình lại 1 chút thì đúng hơn: đến KS chào ngày mới, vui vẻ chờ đợi và .... thất vọng (buồn) sau khi shot xong kakaka

Dạ, em sẽ rút kinh nghiệm. Giờ là buổi trưa rồi, chào buổi trưa phó nháy Sevenseat, cho mẫu nghỉ ngơi chút, chiều em và bác ... chụp choẹt tiếp!