Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Hình phóng sự vậy là đẹp rồi mợ, tiếc là bị cắt đầu cắt chân chút đỉnh :)
Em cám ơn bác, em chụp được vài bông lan, mỗi khi muốn gửi cho bác em lại quay lại ngắm bông hoa lan của bác và từ bỏ ý đồ. hiii

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em cám ơn bác, em chụp được vài bông lan, mỗi khi muốn gửi cho bác em lại quay lại ngắm bông hoa lan của bác và từ bỏ ý đồ. hiii
Gửi đi mợ, đang nói về việc xử lý hậu kỳ cho background mà, đâu có quan tâm chất lượng của ảnh chụp.
Chơi với GMFC thì mợ cứ thoải mái vào, không phải kiêng dè nhiều thứ như thế :D

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Không biết đây có phải mợ Mongmanh không? Thực tế , hấp dẫn quá luôn.
Em có 1 khát khao, em có 1 ước ao, em được như cô ấy ạ ! Em ở chính giữa U 40 rồi bác ạ, mần sao được dư này ?

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Gửi đi mợ, đang nói về việc xử lý hậu kỳ cho background mà, đâu có quan tâm chất lượng của ảnh chụp.
Chơi với GMFC thì mợ cứ thoải mái vào, không phải kiêng dè nhiều thứ như thế :D
Dạ nhưng thôi để em tập chụp lan thêm vài lần nữa vậy, rồi bác chỉ em cách giảm tối tăng sáng hậu kỳ em làm thử nhé !

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Việc chụp hình xấu đẹp đâu gì phải ngại mợ, cứ post lên để thành viên không biết gì về con nghệ thuật như em xem, còn dân chuyên nghiệp sẽ góp ý, còn mấy pa ném đá thì mình nhặc về gia cố cái móng nhà. Thế thôi.

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Thể theo lời bác HT, em ko ngại nữa nhé!
Mẫu của em, cuối tuần các bạn í tụ tập về nhà xí xọn chụp hình, cũng áo dài, nhưng mặt mộc ko trang điểm và trình em chụp thế này, bị mờ nét với cái len 50mm và 1.8f gì đó thì cố lắm trình em cũng chỉ được thế này. Các bác ném giúp để lần sau em chụp khá hơn. Và bác nào biết ở SG quán cafe nào chụp ảnh đẹp và có chỗ đậu xe hơi ạ? để chủ nhật nào đó em đi chụp cho các bạn này. Cám ơn các bác!
Câu lạc bộ chụp hình GMFC

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Em tìm bác có chiếc xe này để xin lỗi vì hôm qua các bạn này dựa vào xe bác chụp hình mà ko xin phép trước, em hứa là các bạn í ko làm trầy xe bác tẹo nào, nhưng mà các bạn í mang xe bác lên facebook khoe là xe của chúng nó. À nói thêm là hôm qua em có dòm vào nhà bác để xin phép nhưng ko thấy ai trả lời em cả ạ!

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu