Hạng B2
11/4/06
147
34
28
Em cũng đang tập tành nên tham gia tí: Cái vụ out nét của mo mongmanh theo em có thể do chụp len fix nên dể out nét lắm vì len đó k có chống rung.

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Em đang dự định trước tết đi chụp ở Làng hoa Sa Đéc & Vườn quýt hồng Lai Vung. Em dự kiến xuất phát chiều thứ 7 (7/2), quay về Saigon vào tối chủ nhật (8/2). Do hiện tại em chưa xác nhận được có thể nghỉ làm từ sáng thứ 7 (7/2) nên em đang có 2 lựa chọn:
P/a 1: Nếu đi từ chiều thứ 7: em sẽ tự đi (tự lái xe), sẽ nghỉ đêm ở Khách sạn Bông Hồng, TP. Sa Đéc. Sáng chủ nhật chủ yếu đi chụp ở Làng Hoa & Vườn Quýt
P/a 2; Nếu đi từ sáng thứ 7 thì em đi theo tour của công ty bạn em luôn, đi theo xe của cty tour cho khoẻ.

Thông tin chi tiết của tour theo P/a 2, các bác có thể xem Ở ĐÂY
Một số hình ảnh mà em thích:

Có bác nào hứng thú chương trình này không?
Hiện tại, gia đình em (2L + 1N) chắc chắn sẽ đi, chưa biết đi theo phương án 1 hay 2 thôi.

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Em đang dự định trước tết đi chụp ở Làng hoa Sa Đéc & Vườn quýt hồng Lai Vung. Em dự kiến xuất phát chiều thứ 7 (7/2), quay về Saigon vào tối chủ nhật (8/2). Do hiện tại em chưa xác nhận được có thể nghỉ làm từ sáng thứ 7 (7/2) nên em đang có 2 lựa chọn:
P/a 1: Nếu đi từ chiều thứ 7: em sẽ tự đi (tự lái xe), sẽ nghỉ đêm ở Khách sạn Bông Hồng, TP. Sa Đéc. Sáng chủ nhật chủ yếu đi chụp ở Làng Hoa & Vườn Quýt
P/a 2; Nếu đi từ sáng thứ 7 thì em đi theo tour của công ty bạn em luôn, đi theo xe của cty tour cho khoẻ.

Thông tin chi tiết của tour theo P/a 2, các bác có thể xem Ở ĐÂY
Một số hình ảnh mà em thích:

Có bác nào hứng thú chương trình này không?
Hiện tại, gia đình em (2L + 1N) chắc chắn sẽ đi, chưa biết đi theo phương án 1 hay 2 thôi.
ây da con gái quê mình, lúc nào cũng xinh dã man !
Hôm trước bác captiva_11 bảo đi chụp rừng cao su mùa thay lá mà bác, cao su đang thay lá rồi, bác đi chụp đê bác ơi, để em hóng hình !

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Con gái Nha Mân Đồng Tháp mới đẹp có tiếng chứ :)
Ui bác cũng biết điều này? . Ta nói mắt nhiếp ảnh gia, nó tinh thấy ớn hà !
" Gà nào hay bằng gà Cao Lãnh
Gái nào bảnh bằng gái Nha Mân"

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Ui bác cũng biết điều này? . Ta nói mắt nhiếp ảnh gia, nó tinh thấy ớn hà !
" Gà nào hay bằng gà Cao Lãnh
Gái nào bảnh bằng gái Nha Mân"
Thấy cách hành văn của mợ này.........đích thị dân miền Tây. kha kha

• Like
Reactions: mongmanh