Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Em thấy các comment cũng bình thường đấy chứ, chỉ là các trao đổi bình thường, ko có ý gì xấu. Ko hiểu ý các bác lắm.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em cũng chẳng thấy có ý gì không hay cả. Dạo này box GMFC nhạy cảm quá :D

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Có thể các bác chưa thấy thôi vì Nhiếp Ảnh chỉ là phần nhỏ trong chi hội... nhưng đã xảy ra nhiều ở những 4rum Nhiếp Ảnh khác.

Nguyên tắc: bình ảnh không bình mẫu... dùng những từ "xinh xắn, đẹp..." là đủ để khen mẫu rồi, đừng đi xa hơn (dù là đùa vui- vì box này là Nhiếp Ảnh). Nếu giữ được nguyên tắc này, thì sẽ có nhiều ảnh về "mẫu" để xem, ngược lại sẽ không ai post nữa. Biết đâu mẫu lại là bạn gái, người yêu, vợ... của bạn bè hay thành viên nào đó!

Vài lời chia sẻ...

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
captiva_11 nói:
Chỗ này là quận 2, phường Thạnh Mỹ Lợi - trung tâm hành chính mới của quận 2, thuộc khu dân cư mới. Dự án đã chia lô bán nền rồi, nhưng chưa ai xây, cỏ lau mọc um tùm bác Danacons ạ.

Em chụp ở đây chiều chủ nhật vừa rồi, khi đó trời nhiều mây, có mưa nên lên màu không đẹp.
Chủ nhật tuần này thì em lại không có mặt ở Sài Gòn, nếu có mặt thì em sẽ đi cùng bác ngay.

Xinh xinh....hihihi

Hạng D
wanacar nói:
Có thể các bác chưa thấy thôi vì Nhiếp Ảnh chỉ là phần nhỏ trong chi hội... nhưng đã xảy ra nhiều ở những 4rum Nhiếp Ảnh khác.

Nguyên tắc: bình ảnh không bình mẫu... dùng những từ "xinh xắn, đẹp..." là đủ để khen mẫu rồi, đừng đi xa hơn (dù là đùa vui- vì box này là Nhiếp Ảnh). Nếu giữ được nguyên tắc này, thì sẽ có nhiều ảnh về "mẫu" để xem, ngược lại sẽ không ai post nữa. Biết đâu mẫu lại là bạn gái, người yêu, vợ... của bạn bè hay thành viên nào đó!

Vài lời chia sẻ...
Đồng ý với bác Wanacar, mình cũng thích môn này và cũng muốn theo học hỏi khi chụp ảnh bữa nào mình mời vài mẫu theo các bác học hỏi nhé

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
wanacar nói:

Vài lời chia sẻ...
e đồng ý với bác, có bình thì..lầm bầm trong miệng thôi, hihi, đừng viết ra
mong thêm hình đẹp từ bác wanacar,Cap_11...

THX confirmed
Hạng B2
5/5/08
240
116
43
wanacar nói:

Vài lời chia sẻ...
Đồng ý hai tay, em chưa chụp mẫu bao giờ hôm nào các bác chụp cho em học hỏi với nhé. Thanks!

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Post xong mà run... sợ bị chém... hú hồn...

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Em là dân ngoại đạo, chỉ thích xem ảnh, không biết chụp ảnh. Tuy nhiên, em hoàn toàn ủng hộ quan điểm của bác "quăng cà na": chỉ bình ảnh, không bình mẫu. Chính em đôi khi cũng nổi máu văn thơ mà bình mẫu "quá nhời", việc này với lũ "thợ còm" chúng ta mà nói chả có vấn đề gì, nhưng sẽ rất khó cho các bác phó nhòm, thiệt hại là: không còn hình "hót" mà xem nữa.....

22/7/12
596
19
18
Để em làm kiểm duyệt vụ bình phẩm này nhoe, ông nào cà chớn là em ném đá tảng, mặc dù em cũng..... hehehe