Hạng B2
30/9/22
103
154
43
35
Đợt này thì có nhiều khách thu net lại giá gốc. Nhưng gồng được đến cuối năm rồi thì lại khác luôn Bác. Rise giữ được đến giữa năm sau là toả sáng ;)

Oải cái hợp đồng đặt cọc lắm bác , từng gặp rắc rối một lần rồi nên thôi tuỳ duyên vậy :)

• Like
Reactions: Thang N. and Tedle
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Đợt này thì có nhiều khách thu net lại giá gốc. Nhưng gồng được đến cuối năm rồi thì lại khác luôn Bác. Bác nào mua ở thì tận dụng lãi bank cố định 2-3 năm 6.5% .Rise giữ được đến giữa năm sau là toả sáng ;).
từ giờ đến tháng 6 thôi, sẽ có chuyện con lừa ko mang nổi cái áo

Tập Lái
17/2/20
46
23
8
29
Giá từ 41 -45tr phải nói rất cao. Tuy căn hộ cao cấp nhưng thật khó lòng để xuống tiền.
dạ, Dọc trục này thì tầm giá này hết anh ạ, nếu tương lai khu metro zeit bán căn hộ thì k biết giá khu đó như thế nào ạ!

Tập Lái
17/2/20
46
23
8
29
Oải cái hợp đồng đặt cọc lắm bác , từng gặp rắc rối một lần rồi nên thôi tuỳ duyên vậy :)
HĐ cọc này căn thiệt bác, em đang làm mấy vụ nhận cọc trước chờ ký HĐMB mới sang tên nên hi vọng sẽ hoàn thành xong sớm ạ

Tập Lái
17/2/20
46
23
8
29
mình có căn DH2 tính bán, mà kiểu này ko kẹt tiền thì giữ chờ Keppel đẩy mặt bằng giá khu này lên thôi
GĐ này em thấy khu này cũng nhỏ giọt nhưng bđs khu nam vẫn gần trung tâm hơn khu đông bác, em thấy giá hợp lí hơn nhiều

Tập Lái
17/2/20
46
23
8
29
Giá từ 41 -45tr phải nói rất cao. Tuy căn hộ cao cấp nhưng thật khó lòng để xuống tiền.
Giá của cái Heights sắp tới có giỏ hàng mới nó lên 58tr luôn mà hàng CĐT pháp lý ok em thấy hàng vẫn chạy đều bác. Còn giờ mua Rise thanh toán luôn hơi nặng sau khi ký HĐMB. Căn hộ càng xây mới thì giá nhỉnh hơn nhiều thật bác

Hạng B2
30/9/22
103
154
43
35
dạ, Dọc trục này thì tầm giá này hết anh ạ, nếu tương lai khu metro zeit bán căn hộ thì k biết giá khu đó như thế nào ạ!

Giá này hồi mới mở bán thì có hơi cấn thật nhưng vật đổi sao dời mà , nếu ghép vô thời điểm này mà mua lại các căn đợt đầu thì mình thấy vị trí với chất lượng căn hộ , rồi chủ đầu tư thì lại thấy hết cấn rồi hehe :)

• Like
Reactions: mariovo94 and Tedle
Hạng C
12/9/15
698
669
93
Giá này hồi mới mở bán thì có hơi cấn thật nhưng vật đổi sao dời mà , nếu ghép vô thời điểm này mà mua lại các căn đợt đầu thì mình thấy vị trí với chất lượng căn hộ , rồi chủ đầu tư thì lại thấy hết cấn rồi hehe :)
Hầu hết dự án nào cũng vậy Bác. Mới ra thấy đắt, sau 2-3 năm lại thấy hợp lý.

Hạng C
12/9/15
698
669
93
Giá của cái Heights sắp tới có giỏ hàng mới nó lên 58tr luôn mà hàng CĐT pháp lý ok em thấy hàng vẫn chạy đều bác. Còn giờ mua Rise thanh toán luôn hơi nặng sau khi ký HĐMB. Căn hộ càng xây mới thì giá nhỉnh hơn nhiều thật bác
Heights trên 60 từ đợt đầu rồi Bác. Mà Heights sẽ ko bán trong T3 này như mấy bác rumor đâu. Ít nhất đến T5 mới có thông tin tiếp.

Hạng B1
9/8/19
82
488
53
Dự án này so với infinity như thế nào các bác? Cái nào tốt hơn về vị trí, chất lượng,…?