Hạng D
29/11/06
4.024
11.104
113
Đường này em bị đám óc chó cúp đầu tranh lên cầu vượt hoài. Ngu ngục nhất là cướp được thì cũng hơn em được có 1 thân xe. Vì đường quá đông nên xếp hàng từ tốn là cách đi nhanh nhất.
Cầu vượt Hoàng Hoa Thám, cầu vượt Lăng Cha Cả. Mình đi 10 lần thì hết 9 lần bị chặt trước đầu xe và cướp đường kiểu này. Trong 9 lần đó thì hết 7 lần là xe dịch vụ (biển số vàng) và 2 lần là xe tải nhỏ! :p

Hạng B2
14/3/10
219
84
28
Tay Ninh
Cầu vượt Hoàng Hoa Thám, cầu vượt Lăng Cha Cả. Mình đi 10 lần thì hết 9 lần bị chặt trước đầu xe và cướp đường kiểu này. Trong 9 lần đó thì hết 7 lần là xe dịch vụ (biển số vàng) và 2 lần là xe tải nhỏ! :p
Ghét bọn này ghê luôn đó, khôn lõi chen ngang cúp đầu người ta ko cho vô thì hung hăn vậy đó bác. Tụi này giờ nó đông ghê

Hạng B2
14/3/10
219
84
28
Tay Ninh
Cái tật điền vào chỗ trống nè, em thì nhoi nhoi chen vào là em ghét, chen vào anh có đi nhanh hơn được bao nhiêu giây đâu, đụng chuyện thì bảo đời tx nó Silver ra đg thì loi nhoi lố nhố.
Cái thói khôn lõi cứ ko xếp hàng muốn đi trước người khác mà bố láo vậy ai mà nhường cho vào được chứ. Tụi này nó láo nháo hết sức luôn bác. Nói tới thì cứ họ đỗ tên thừa là do gấp gáp này nọ. Ai mà ko gấp nhưng muốn gì cũng phải xin phép chớ, ngta ko cho thì ngoan ngoãn mà chờ :)

Hạng C
15/1/22
831
1.211
93
48
Đường này em bị đám óc chó cúp đầu tranh lên cầu vượt hoài. Ngu ngục nhất là cướp được thì cũng hơn em được có 1 thân xe. Vì đường quá đông nên xếp hàng từ tốn là cách đi nhanh nhất.

Chuẩn nè, đường đông, tốc độ chậm thì ai ở làn nào thì cứ giữ làn đó, chạy đúng thứ tự trước sau là cách lưu thông nhanh nhất cho tất cả mọi người.

• Like
Reactions: nttanmam