Hạng B2
1/10/12
279
190
43
47
Quận 2, HCM
Cái thói khôn lõi cứ ko xếp hàng muốn đi trước người khác mà bố láo vậy ai mà nhường cho vào được chứ. Tụi này nó láo nháo hết sức luôn bác. Nói tới thì cứ họ đỗ tên thừa là do gấp gáp này nọ. Ai mà ko gấp nhưng muốn gì cũng phải xin phép chớ, ngta ko cho thì ngoan ngoãn mà chờ :)
Nhiều khi mình cho vô dễ quá , họ lại cười ngạo nghễ ngược lại là "không khôn lõi". thôi nhịn cho lành.

Hạng D
16/7/19
1.162
3.881
116
lên thêm trên offb chả mấy chốc lại đc lên báo

Hạng B2
6/9/06
216
57
28
Cái này thằng vượt sai, không nhường mà còn hành hung thì lên Phường trình bày. Này giống chỗ cầu vượt Tôn Đức Thắng với cầu Ba Son hoặc xếp hàng chờ phà, toàn bọn khôn lỏi đi lane trong xong tới gần chân cầu thì cúp đầu cướp lane rẽ ra làn mà người ta xếp hàng chờ sẵn. Chơi vậy ai chịu nhường mí anh. Đừng ai nói lỡ có việc gấp thì sao, nói thẳng luôn 90% là chẳng có gì gấp, mà gấp thì thái độ xin đường cũng quan trọng lắm, xuống kính, vẫy tay, gật đầu ra hiệu xin đường có khi người ta nhường chứ không phải dạng cướp đường vậy đâu.
Xe Bus nó còn chơi sang hơn, lấn hẳn sang lane lên cầu rồi chặt ngang qua, mình không lên cầu được luôn. Haiz

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Các bác có xem kỹ video không nhỉ, sao mình thấy là cà khịa nhau mới sinh chuyện, lúc đó đường trống mà không đi còn muốn rề rà hơn thua vơi san sắt! Hay mình xem hem rõ nhỉ! :rolleyes:

• Like
Reactions: Yêuxe666
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Cầu vượt em chưa cho thằng nào chen vô. Còn bác nào đi chen mà bị cụp kính bên phụ là do em đó, em chạy xe máy ngang hông mà thấy chen ngang là xác định :D:D:D

• Haha
Reactions: anhtuanpro
Hạng B1
29/6/20
72
73
18
Các bác có xem kỹ video không nhỉ, sao mình thấy là cà khịa nhau mới sinh chuyện, lúc đó đường trống mà không đi còn muốn rề rà hơn thua vơi san sắt! Hay mình xem hem rõ nhỉ! :rolleyes:
Đúng thật thik cà khịa,xem kỹ thấy,xem ngay bên cam 360 hông,không cọ quẹt gì,nhấn ga qua rồi mà ko đi luôn,nhấp nhấp song song kè ko cho san đi.
Lỗi rõ ràng thuộc về san,mà cà khịa máu san nổi lên,san tán cho không trượt phát nào luôn :)))

Hạng D
19/10/09
4.893
15.638
113
Tel : 0949999684 .
Hôm qua chạy cao tốc, cũng 1 thằng Huyhdai đá đèn lịa lịa đòi vượt,mà mình chạy đúng 90km/h r, bên trái 1 xe, ko lẽ mình chạy nhanh lên cho nó vượt, 1 hồi cái mình giảm tốc cho nó qua, nó qua nó cố tình lạng 1 cái r phóng rất nhanh. Bà mợ nó chứ.
Ngoắc đuôi cám ơn vậy còn gì. Sao khó thế !