Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Tuổi đời còn lớn hơn mìh và các bác (^_^)
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"
Như này từ năm 70, tới nay đốt còn nhiêu đó
(Trc' năm 70 thì các bác lớn hơn đèn cầy)..hhhh ;- ))

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Các bác cập nhật thông tin chia sẻ dùm e với, là e nên chú ý 1 chặng đường dài khi e bắt đầu xuất fát đi từ SG mìh đi về Bạc Liêu. Vì ngày xưa ngủ để đi, còn jờ bắt thức để chạy, mà tình hình XXX dạo này thấy mấy bác nói căng qa', e cũng hơi bị yếu tim 1 chút.
E chưa vội đi đâu (CN mới đi lận), nên nhờ các bác đa tài chỉ những điểm gì và chốt nơi nao - khúc nào? mà e fải cần lưu ý "XXX làm khó làm dễ" ở SG với cả TP.Bạc Liêu. Ík mà chắc SG mìh qa khỏi "mấy ẽm xxx" cầu Rạch Cây là khỏe ng rồi. Mấy bác nào ở miệt qa hết cao tốc TL thì có chỉ luôn nhe':p
Cảm ơn các bác nhiều!
Nhà Chế bán coffee hả ?

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Về lại SG...cũng đón ta những cơn mưa lớn qa', cũng thực nghiệm thử đeo kính khi trời mưa to, qả là nhìn dễ hơn...nhưng hồi chỉ hơi nhức mắt 1 xiu' ;》

• Like
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Thôi nào làm 1 bụng Cháo Cá Đắng r về thôi ;- >
...Ở đây bán ngon và làm Cá rất sạch nha các bác {Cái Bè}

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
:D
Quán ở đâu vậy chế, biết bữa nào có đi thì ghé
Chưa tới Thị Xã Cai Lậy nha bác
E thấy ngon, hqa cũng có xin lại cái card, mà đ/c chỉ đề vậy ko rõ mấy. Tốt nhất mốt trc' khi ge'; vừa qa khỏi cầu Mỹ Thuận (từ hướg M.Tay^ về) bác gọi điện cho ngta hỏi kỹ chỗ mắc công chạy huốc qàh lại mắc côg
Với lại Cá còn sống đến ăn mới làm, nên Cháo Cá chờ hơi lâu lắm đó nha, qa chờ gần nửa tiếg, nên bác đặt sẵn món ăn luôn xem ngta chịu làm trc' ko...
P/S: Ngon! Qa nồi đó 4ng ăn + 1 con cá lóc + 3 ly trà đá + 2 trứng gà ta = 300K (còn dư)

• Like