Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Chưa tới Thị Xã Cai Lậy nha bác
E thấy ngon, hqa cũng có xin lại cái card, mà đ/c chỉ đề vậy ko rõ mấy. Tốt nhất mốt trc' khi ge'; vừa qa khỏi cầu Mỹ Thuận (từ hướg M.Tay^ về) bác gọi điện cho ngta hỏi kỹ chỗ mắc công chạy huốc qàh lại mắc côg
Với lại Cá còn sống đến ăn mới làm, nên Cháo Cá chờ hơi lâu lắm đó nha, qa chờ gần nửa tiếg, nên bác đặt sẵn món ăn luôn xem ngta chịu làm trc' ko...
P/S: Ngon! Qa nồi đó 4ng ăn + 1 con cá lóc + 3 ly trà đá + 2 trứng gà ta = 300K (còn dư)
View attachment 752649 View attachment 752650
Cảm ơn chế, em lưu lại.

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chia sẻ các bác: Coi như chuyến đi vừa rồi "Tốt", ko thấy xxx canh me nhiều, chắc tại fần qa mấy ông Lớn về M.Tay^ chơi hay công tác j` đó lo bảo vệ hết trơn rồi..hihi :- ))
Fần trời cũng thương Mưa lớn qa', chắc cũng sợ zông bão, nên cũng ko thấy xxx mặc áo mưa đứng trông chờ
..Noi' chung đi cv, rồi Cúng Bà suôn sẻ - thoải mái, chỉ tiếc chưa đến Mẹ Đông Hải đc thôi, mưa lớn đg` sìh lầy ngta nói xe vào ko đc :<
Xin hẹn Bà dịp khác con ghé!

...Và cũng tks các bác qen thuộc có truy cập thông tin này! (^.^)

• Like
Reactions: Linh74 and nttanmam
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Chia sẻ các bác: Coi như chuyến đi vừa rồi "Tốt", ko thấy xxx canh me nhiều, chắc tại fần qa mấy ông Lớn về M.Tay^ chơi hay công tác j` đó lo bảo vệ hết trơn rồi..hihi :- ))
Fần trời cũng thương Mưa lớn qa', chắc cũng sợ zông bão, nên cũng ko thấy xxx mặc áo mưa đứng trông chờ
..Noi' chung đi cv, rồi Cúng Bà suôn sẻ - thoải mái, chỉ tiếc chưa đến Mẹ Đông Hải đc thôi, mưa lớn đg` sìh lầy ngta nói xe vào ko đc :<
Xin hẹn Bà dịp khác con ghé!

...Và cũng tks các bác qen thuộc có truy cập thông tin này! (^.^)
Chế giỏi hơn mình, hôm 30/4 mình đi Phan rang bị bắn tốc độ 67/60 . Mình cố gắng chạy ko lấn làn , ko vượt ẩu nhưng do xe cỏ , công tơ mét dùng kim nó run run khi chạy nên lố tốc độ ko hay, phải tốn ít bánh mì cho xxx.

• Like
Reactions: nttanmam and Tohoa
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Chắc cũng ko giỏi đâu, qa thấy mấy ông công (container), 2 ông chạy gần gần nhau mà cứ từ từ, e me từ xa zọt lẹ qa 1 ông trc', xong qa luôn ông trên, vì thấy mấy õng là ám ảnh cái thùng công pự qa' sợ....Đã nói rồi xxx hành trình e đi ko thấy, chứ có chax' mìh cũng pị vin' xíu ngay khúc đó r` "hơi lố tốc độ ti", nhưg hỏng có ẩu àh ngen!!! kkkk
Thường mấy chế, mấy chị mà thấy hàng to là sợ chết khiếp, nhưng qua một lần rồi thấy tự tin, thấy thích thế là lần sau làm nữa phải không chế :D:D:D

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Thường mấy chế, mấy chị mà thấy hàng to là sợ chết khiếp, nhưng qua một lần rồi thấy tự tin, thấy thích thế là lần sau làm nữa phải không chế :D:D:D
Thôi hỏng có đâu, thích j` mà thích, mìh fải xem tìh hìh thế nào rùi mới zám vượt chớ...noi' sợ thì cũg ko sợ, đề fòng cho chắc nha bác :rolleyes:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Thôi hỏng có đâu, thích j` mà thích, mìh fải xem tìh hìh thế nào rùi mới zám vượt chớ...noi' sợ thì cũg ko sợ, đề fòng cho chắc nha bác :rolleyes:
Có ấn tượng gì ở miền Tây quê tui hok chế?

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
=))) đã hỉu!

Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
À, zị ra chế cũng gốc Công tử BL, nhễ. Zị fải gọi là Công chúa òi:D.
Tiếc là hok được gặp mặt, dẫn chế đi thăm thú BL
Hihi...Xưa còn nhỏ xuống đó nhiều kỷ niệm lắm, giờ những ng lớn tuổi ch' het' r` xuống đó thấy nhiều thay đổi qa'''' (Ko fải qe^ e, qe^ Bà)